กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

วิธีออกกิล

อยากรู้ว่า จะออกกิล คนที่เป็นหัวกิล ทำยังไง

คือตอนเล่นใหม่ๆ มีใครไม่รู้ว่ามาชวนเข้ากิล ด้วยความที่ไม่รุ้ เลยกดเข้ากิล

แต่ไหง พอเข้าไปแล้วดันมีเราอยุ่คนเดียว เป็นหัวกิลชะงั้น

พอตอนนี้จะออกกิล  เลยไม่รุ้ออกยังไง  วานผู้รู้บอกวิธีหน่อยทำยังไง

ขอบคุณ ล่วงหน้าคะ
คือเราต้องโอนสถานะ หัวกิลด์ของเรา ให้คนอื่นไปนะครับ

โดยกดที่คำว่า ประกาศ >> โอนกรรมสิทธิ์  >> ตามด้วยชื่อเพื่อนของเราที่จะเป็นหัวกิลดืนะครับผม

พอดอนเสร็จ เราก้กด ออก นะครับผม

ก็เรียบร้อยแล้วนะจ้า
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf