กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ถึง Gm ครับ ตัวละครหาย+ของ ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุด HiPPoMan เมื่อ 2012-4-6 04:11

พี่ครับ ตัวละครของผมในเกมสื Flyff มันหายไปหมดเลยครับ ขอความกรุณาตรวจสอบให้ผมหน่อยครับ ได้ข่าวว่ารวม Seaver แล้วผมเลยจะกลับมาเล่นอะครับ ปรากฏว่าตัวละคร ของผม มันไปเล่นซ่อนหาอยู่ครับ ผมหามันไม่เจอเลยครับ ที่สำคัญคือหายกันยกบ้านเลยครับของน้องผมก็หายอะครับ ขอให้พี่ๆ Gm ดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ ( ถ้าไม่ได้ยังไง ขอความกรุณาตอบกลับด้วยนะครับ )  

ID: Hippoman002 (ของผมเอง)
ID: Hippoman000 (ของน้องผม)

ปล.Id ใกล้กันกลัวลืมอะครับ
แบบนี้รบกวนโทรมาแจ้งรายละเอียดกับทีมงานได้เลยครับ ทีมงานจะได้ให้เลขเคสไว้ให้ผู้เล่นทำการติดตามได้ง่ายขึ้นนะ
ของผมก็รู้สึกจะหายไปเยอะเหมือนกัน หลายไอดีเลย ที่เป็นตัวเวล1 แต่GMชะเอมรับเรื่องไว้ละ
ลองโทรเข้าไปเพื่อแจ้งเคสไว้สิครับ เขาจะให้เลขในการติดตามเคสของเรามาด้วย
ของหนูละ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf