กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

คบเพลิง !!!

http://boomz.mygame.in.th/movement/activity_20120725_1.asp

ATK:280
ทำลาย:235
แรงพระเจ้า แต่น่าเสียดายอะต่อติดตัวไม่ได้ ทำไมจีไม่ให้ต่อติดตัวอะ
แต่จะรอดูสเตตัส+12 กับ +10 นะครับ
ระวังเล่น  เเล้วไม่โหลด

เหมือนดาบอีก นะ

จะร้องไห้โชว์เลย  555
ทำง่าย แต่มุมน้อย defน้อย dexน้อย lukน้อย

มีดีที่หลังทำลาย+atk สินะ ^^"
3# by_OaTzeE

ผมว่าดีกว่าระเบิดมากเลยนะครับ คนเล่นระเบิดอยู่แล้วน่าจะถนัด แต่ดูดเงินไปหน่อย
มีแต่ต่อ 30 วัน เหอะๆๆ
เลิกเล่นBoomz ครับ
นู๋อยากได้ 0/
ฟันร่วงเพราะแข็ง ลิ้นอยู่ได้เพราะอ่อน
ต่อเวลา30วัน10900คุกกี้ยังดีกว่าคาตานะกับฟุตบอลหน่อยแถมแรงก่าเยอะ สำหรับคนที่ยังไม่มีบูม หอกขวาน น่าจะพอรับได้
ไหว ไหมเนี่ย เวลผม 36 แล้วยัง +9 อยู่เลย

(เควสมันให้ลงบอสอ่ะ )
เลิกเล่นBoomz ครับ
8# •Devil•G•

เออ.. มันบอกให้ลงแฮ่กๆใดอย่างหนึ่ง นะครับใหวแน่นอนอะครับ
มีแต่ต่อ 30 วัน ถาวรไไม่มีเลย หงุดหงิด - -
Name: н α я є м Guild: OxyGen World: WhiteTiger
นำ "เปลวไฟโอลิมปิค" และ "จอกโอลิมปิค" มาแลกรับของรางวัล

จอก หาจากไหนอะ
นำ "เปลวไฟโอลิมปิค" และ "จอกโอลิมปิค" มาแลกรับของรางวัล

จอก หาจากไหนอะ
ต้นฉบับโพสโดย pa_pao เมื่อ 2012-7-25 21:52
รอการอัพเดชใน ชอปแหละจ้า
จีเอ็มเขียนผิดปะๆๆ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf