กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

โปรดักพาส3ช่อง

ผมจะมากล่าวตักเตือนเพื่อนๆในบูมนะครับ เพราะว่าจะมีคนเปนกันเยอะ คือว่า ถ้ามีบุคคลมาเเอบอ้างว่าเเจกโปรบวกสิบสอง100เปอ มันจะมีเวบให้เข้าไปอะครับ ห้ามเข้าไปโดยเด็ดขาดครับ เพราะมันคือโปรดักพาส3ช่อง ที่หน้าจอDesktopของคุน คุนจะไม่สามารถเปิดโปรเเกรมอื่นๆในDesktopของคุนได้ มันจะให้ไส่ระหัส สามช่องพอไส่เเล้วมันบอกว่า ระหัสผิดไส่ไหม่ หน้าจอของคุนจะขาว  ซึ่งผมมีวิธีเเก้ครับ เบื้องต้นเลยคือ เข้าGoogle พิมว่าOjkiydPassword Remover
เเล้วเข้าไปเลยนะครับอันเเรกจะมีให้โหลดโปรเเกรมเเก้ ตามนั้นเลยนะครับ ลักษณะโปรเปนเเบบนี้นะครับ[img][/img]
ผมก้เคยเปงแต่แก้เองคับ กด Ctrl+Alt+จุด ถ้ากดไม่ได้ไม่มีไรขึ้นมาก้โหลดโปรแกรมมานะคับ
Hosts อะผมไปโหลดมาแล้วเอามันออกได้มาเปงปกติเลยนะคับ
ขอบคุณคุณ Puem สำหรับ ข้อมูลและวิธีการแก้ไขนะคะ
สำหรับคนเล่นร้านเนตยังไงก็ต้องระวังกันมากๆ ทั้งโปรแกรมดัก หรือ แมวมองข้างๆข้างหลังด้วยนะคะ

อีกเรื่องนึง แนะนำเลยค่ะ ไม่บอกไอดี รหัสผ่าน และข้อมูลส่วนตัวกับใครนะคะ
โดยเฉพาะในเกมส์เลย ทีมงานจะไม่มีการรีดไถข้อมูลจากผู้เล่น โดนอ้างว่าไม่ให้จะแบน..
ใครเจอเซฟรูป เซฟตัวละครและไอดี แจ้งทีมโล๊ด
คร๊าบบบบ
ไอโปรแกรมที่ต้อง login ไอดี พาสเวริด แล้วได้นู้นนี่

มันไม่มีจริงหรอกครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลด้วยครับ

login ไปก็เข้าเจ้าของโปรแกรมหมด

เรากลับมาแล้ว!!! Comming Soon!!!!!!!!
*0*น่ากลัว
ถีบหน้าหงาย
ไม่ต้องไปเตือนได้มิ   ปล่อยให้พวกอยากโกงเกม  เล่นกันดีๆ ไม่ได้ ต้องใช้โปร ปล่อยให้พวกนี้งานเข้าไปเหอะ  กร๊ากก..ก  5555+
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf