กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ยก3แต้มจีนไม่น่าได้ถึง7เเต้มจริงๆ คะแนนยกนี้ค้านสายตามาก

โค้ชเราโวยลั่นเลย
เอาหลินปิง คืนไป
น่าจะขึ้นคะแนนให้ดูระหว่างแข่ง
เอาหลินปิง คืนไป
ต้นฉบับโพสโดย คุณลำไย เมื่อ 2012-8-12 04:28
อ้าวอยู่ดีๆ หมีแพนด้า โดนลูกหลง ฮ่าๆ
จริงๆ ถ้าจะแพ้แบบค้านสายตาขนาดนี้ น่าจะ ยกฝ่าเท้างามๆ และเตะก้านคอเอาให้น๊อค
ยอมแพ้ฟาวไป ไม่ได้อะไร แต่ได้ความสะใจ และบอกทั้งโลกว่า ตรูเก่งกว่า
๏บางทีความรักก็อยู่ใกล้แค่เอื้อม แต่กลับมองไม่เห็น๏
ยก 3 ผมเห็นไทยโดนตัดคะเเนน
อยากจะให้เเก้วจระเข้ฟาดหางใส่สักที
เพราะรู้เเล้วว่าเราต้องเเพ้เอาสักดอกให้เห็นว่ามวยไทยเเน่จริง
ทำไมเรามองเป็นเหรียญทองอะ

(ทองในใจผม T T)
ชนะใจคนไทยทั้งประเทศครับ
ประท้วงเลิกดูหนัง เอ็กซ์จีน 1 ปี
เมื่อคืนนี้ตั่งนาฬิกาปลุกมาดูอยุ่แต่...พอดูแล้วรู้สึกเหมือนดูผิดกีฬานะครับ

เหมือนดู พวกซูโม่ ไรงี้แฮะ มีผลักมีดันขนาดนี้
เซงสมาคม+โค้ช(คน)ไทยอ่ะ

ประท้วงไม่ทัน จะบ้าป่าว 5 นาที ไม่มีปัญญาทำอะไรเลยงั้นหรอ

โค้ชไทยข้างเวที แพ้นี่นิ่งซะ เหมือนรู้อยู่แล้วเลย ต่างกับโค้ชคิวบาเห็นได้ชัด(อันนี้ผมอาจจะคิดมากไปเอง)

ยังไงก็ ขอบคุณแก้วมากๆ ทไเต็มที่แล้ว แต่จีนเค้าก็สุดยอด ลูกเล่นแพรวพราวดีจริงๆ น่าจะสอนนักมวยไทยไว้มั่ง จะโดนปุ๊ปแกล้งล้มไปเลย และอีกหลายๆอย่าง
เซงเลยไม่น่าแำพ้มันเลย   จีนมันขี้โกงงงงงง
ไทยเราอดได้เหรียญทองเลย
ถึงได้เหรียญเงิน แต่ก็ได้เหรียญทองในใจคนไทยค่ะ
อิชิตันมอบ 10 ล้านบาทเลย ถือว่าเป็นเหรียญทองในใจคนไทยค่ะ
แล้วครอบครัวข่าว3 ก็มอบเงินรางวัลสูงสุด (เหรียญทอง)และรถกระบะ toyota ให้ด้วยเหมือนค่ะ
ถือว่า แก้วชนะใจคนไทยค่ะ ทำดีที่สุดแล้ว ^^
เมื่อคืนนี้ตั่งนาฬิกาปลุกมาดูอยุ่แต่...พอดูแล้วรู้สึกเหมือนดูผิดกีฬานะครับ

เหมือนดู พวกซูโม่ ไรงี้แฮะ ม ...
ต้นฉบับโพสโดย GM_เมาส์ เมื่อ 2012-8-12 12:42
ต้องเข้าใจครับ จีนขาดความอบอุ่น กอดไทยลูกเดียว
VIP-Repmaster → Justlust
ชกมวย ทำไมหันแต่หลังให้

เดียวปั๊ดเสียบ
เห็นคะแนนแล้วขัดใจมากกกกกกกกกกกก
สำนักงานข่าวBBC ก็ออกมาแฉแล้วนี่ ว่ามีการล๊อคเหรียญ โกงได้ใจจริงๆ
ถึงผมจะไม่หื่น แต่ผมก็เกรียนนะ
ชกยังไงก็ได้แค่เหรียญเงิน เพราะเหรียญมันล็อค
จีนแม่..ง
.
.
.
.
.
มันต้องเจอสมลักดิ ไม่ได้โม้  ไม่ได้โม้
[img][/img]
จีนขี้โกงงงงง
จีนแม่..ง
.
.
.
.
.
มันต้องเจอสมลักดิ ไม่ได้โม้  ไม่ได้โม้
ต้นฉบับโพสโดย งึด หลาย เมื่อ 2012/8/12 22:15
สมรักษ์น้อยไปครับ ต้องเจอบัวขาว...
เห็นคะแนนแล้วขัดใจมากกกกกกกกกกกก
สำนักงานข่าวBBC ก็ออกมาแฉแล้วนี่ ว่ามีการล๊อคเหรียญ โกงได้ใจจริงๆ { ...
ต้นฉบับโพสโดย ผมzaสิ เมื่อ 2012-8-12 18:15
แล้ว bbc ก็โดนไอบ้าฟ้องแล้ว
นี่ครับ ผมเอาเป้ามาฝาก

ต้นฉบับโพสโดย คนไม่รุจักเธอ เมื่อ 2012-8-12 03:43
อยากก้านคอสักทีไอ้ขี้โกง
มันโดนตัดอีกคะแนนด้วย แสดงว่าตอนแรกมันได้ 8 คะแนน เชี่ยแล้ว 8 คะแนนมาจากไหนวะนั่น -*- ...
ต้นฉบับโพสโดย +~OJค์ชาe~+ เมื่อ 2012-8-12 02:53
ถึงเราจะเรียกว่าตัดแต้มก็จริง แต่มันคือการ บวกคะแนนให้คู่ต่อสูคะ ถ้าจีนชนะด้วยคะแนน 7 แปลว่าจีนต่อยได้จริงๆ 5 หมัดคะ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf