กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ของแรร์จากการปลูกผลไม้

ได้แมวถาวรมา ! จากการปลูกผลไม้ >.< ดีใจสุดๆๆ....

[img][/img]
ได้แมว หรองับ
อึ้ย อิจฉาจังเลยครับ
พอจะบอกได้ไหมครับ ว่าใช้กับผลไม้อะไร และกี่แคนดี้

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ได้มาจากการปลูกผลไม้แอบเปิ้ลพรีเมี่ยม ใช้เวทมนต์ 2 แคดดี้แรกเลยจ๊ะ
ดวงดีจริง ๆเมือกี้ไปลองมาละไม่ดวงดีเลยไม่ได้อะ 5555
ได้แต่แว่นตาเรย์แบร์นสีดำ กับกระถางต้นไม้ธรรมดา-*-
ต้องปลูกยังไงถึงจะเป็นต้นไม้แรร์อ่ะคะ
สุ่มล้วนๆ ครับต้นไม้แรร์กับของรางวัล
GM_Nut Online !!!
ผมเป็นเพียงผู้เล่นคนหนึ่ง ที่สามารถทำให้สิทธิที่ผู้เล่นควรมี บังเกิดผลเท่านั้น
ได้ถาวรไหม แมวเหมียวอ่า
ได้แมวถาวรมา ! จากการปลูกผลไม้ >.< ดีใจสุดๆๆ....

ถาวรงั้นหรอ แง๊ เก๊าหมดแคนดี้ไป 2 โหลแย๊ว ได้แต่ของ 7 วัน
ดวงดีมากๆเลยครับ
เราได้กระเป๋าข้างหลัง สีขาว อย่างน่ารักอ่ะ ชอบบบบ ๆๆๆ   
  เพลงรัก` ♥  ชอบไมค์เวอร์
หมดไปกว่า70แคดดี้ ไม่ได้อะไรซักชิ้น ส๊วดยอดอ่ะ .
......โคตรดวงดีเลย 55++
ดีใจด้วยนะ อยากได้บ้างอ่า
อยากถามว่ามันเกี่ยวกับกระถางที่ปลูกมั้ยคะ?

อยากถามว่ามันเกี่ยวกับกระถางที่ปลูกมั้ยคะ?

ต้นฉบับโพสโดย aun~aun`` เมื่อ 2012-12-16 13:36
ไม่เกี่ยวนะ เราก็ปลูกกับกระถางธรรมดา 3 พันพ้อยอ่ะ ได้แมวผูกโบว์มาเหมือนกัน (ถาวร)
17# โกกิ

มีแต่คนดวงดีจังแหะ เราดวงไม่มีเลยอยากได้แมวถาวรมั่งอ่า
เราก็ได้แมวถาวรมาเหมือนกันแหะ พักหลังๆได้ของดีมาเยอะเลย แถมไม่ต้องใช้แคนดี้ร่ายเวทย์เพื่อเปิดเอาของแรร์ด้วย   ถือว่ายังโชคดีอยู่
[img][/img]
ไม่ร่ายได้ของดี เจ๋งหว่ะ??
ขนาดร่าย ไม่ได้ไรเรย นี่เจ๋งกว่า 55++
ได้แมวตัวที่ 2 จากการสุ่มตะกร้า ..
จะดีใจ หรือว่าเสียใจดีนี่ ..

มันน่าจะส่งให้เพื่อนได้เน๊อะ  สำหรับคนที่ได้สัตว์เลี้ยงซ้ำตัวเดิม ..
หรือไม่ก้อสามารถแลกเปลี่ยนกับที่เรายังไม่มีได้อ่ะ ..   
ได้แมวตัวที่ 2 จากการสุ่มตะกร้า ..
จะดีใจ หรือว่าเสียใจดีนี่ ..

มันน่าจะส่งให้เพื่อนได้เน๊อะ  สำหรับคนที่ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย BaByKiss เมื่อ 2013-1-10 15:12
เห็นด้วยจ้า คนในคริวได้หลายตัวเลยได้มาเพื่อลบทิ้ง =..=
ได้ปีก ไม้ ดำ 30วัน มา ... แทบจะไม่ใช้เลย

ไม่ได้ ใช้แคนดี้เลย ..... เก็บผลเยอะๆแล้ว เก็บรับทีเดียว
23# Gay Bara

จำเป็นไหมครับว่าต้องร่ายแคนดี้ทุกครั้งถึงจะมีโอกาสได้ของ
23# Gay Bara

จำเป็นไหมครับว่าต้องร่ายแคนดี้ทุกครั้งถึงจะมีโอกาสได้ของ
ต้นฉบับโพสโดย -.Loki.- เมื่อ 2013-1-10 17:49
สงสัยเหมือนกันค่ะ แต่รู้สึกว่าถ้าใช้แคนดี้จะมีโอกาสได้ของสูง
ถ้าไม่ใช้แคนดี้เราลองกดรับเป็น 10 หน้ายังไม่ได้เลย = ="
อยากรู้ว่าเมล็ดพรีเมี่ยม ที่เป็นคุกกี้มันมีโอกาสออกเป็นHไหมอะ
25# JANELION

นั่นสิครับ แต่ผมเห็นบางคนบอกว่า ไม่ร่ายแคนดี้ ก็มีโอกาสได้นะ สงสัยจะน้ยอย =3=
แก้ไขล่าสุด -.Loki.- เมื่อ 2013-1-11 14:14

อิดิท โพสซ้ำ
ก็พักหลังๆ แคนดี้ มันลดน้อยถอยลง  เงินก็หมุนไม่ทัน เลยไม่ร่ายเวทย์
แต่โอกาสที่จะได้ของดีๆ น้อยมากๆ เปิดนานๆทีถึงจะได้ของดีๆสักอย่าง 2 อย่าง  

ถือว่าต้อง ดวงดี สุดๆ อ่ะค๊า
[img][/img]
27# -.Loki.-

มีโอกาสได้ค่ะแต่น้อยมากๆ
แก้ไขล่าสุด AmH-MoMo เมื่อ 2013-1-13 11:30

ปีกชิ้นนี้ก็เป็นของแรร์อีกชิ้นหนึ่ง ที่เปิดโดยไม่ได้ใช้แคนดี้ร่ายเวทย์  และก็สุ่มได้มาค่ะ

** พึ่งกดรับได้เมื่อวานรุย **
[img][/img]
โห ดวงดีกันมากๆ อ่า เรานะ ร่ายไป ได้ กางเกงที่เปนพ้อย อ่า น้ำตาแทบร่วง 555' เสียดายแคนดี้ เสียดายเสียดาย จริงๆ -.,-
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf