กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ช่วยแนะนำร้านเกมส์เจ๋งๆแถวอนุเสาวรีย์ไม่ก็สยามหน่อยคะ !!!!!!!

คือแบบว่าเสาร์นี้กิลเซเลปจะมีทติ้งครั้งใหญ่ไรเงี๊ยะอะ

คือแบบว่าดั๊นมีทริปนึงพาลูกกิลไปเล่นร้านเกมส์ยกกิลไรงี้

ช่วยแนะนำหน่อยสิยะ แบบว่าขอร้านเริ่ศๆ เนตดีดี ตะโกนด่าคันheeได้ดังๆไรงี้

พอจะมีไหมคะ

นอกจากร้าน TheBest แถวสะพานควายแล้ว มีร้านอยู่ละแวกนั้นไหมคะ

เพราะที่พักค้างคืนที่เอราวัณกันอะคะ สวยและรวยมาก

เลยอยากได้ร้านเกมส์แถวสยามไม่ก็เสาวรีย์ไรงี้  

แนะนำหน่อยพลีสสสส
ร้านเจ๊ง้อครับ  อร่อยมากๆ
ต้นฉบับโพสโดย lampard1123 เมื่อ 2013-5-9 20:55
ตบนะคะ ออกทะเล

/เบะปากใส่
ไปเล่นร้านไม่รู้จักระวังกลับมาบ้านเหลือแต่ตัวเปล่านะครับ ผมเคยไปเล่น มีทติ้งแถวๆม.เกษตร เมื่อตอน rag ยังไม่มีไฮคราสไม่ถึง2ช.ม. กลับมาบ้านของหายหมด คนในกิลที่ไปเล่นก็โดนกันหมดยกกิล
ระวังนะครับรู้หน้าไม่รู้ใจ
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ต้นฉบับโพสโดย lampard1123 เมื่อ 2013-5-9 20:55
มาบ้านผมไหม ?
มาบ้านผมไหม ?
ต้นฉบับโพสโดย ไทยประดิษฐ์ เมื่อ 2013-5-10 02:23
9# VICTORIA

อยากละสิ วิคตอเลียยย 555
แก้ไขล่าสุด nameofjoker เมื่อ 2013-5-10 11:26

สยาม ตรง แถว สามย่านอ่ะครับ จะมีร้านเน็ตเยอะ แล้วก็มีร้านน่าเล่นเยอะ มีโซน VIP แยกไว้ด้วย

ส่วนถ้าหรูๆก็ ผมลองหาดูจากเน็ต ก็มีอันนี้แหล่ะที่เจอ เห็นภาพมันหรูดี

http://www.positioningmag.com/magazine/details.aspx?id=27963

อันนี้แถวอนุเสา ที่หาเจอในเน็ต HI.Net

http://cafe.playinter.com/cafe/detail/1304.html

ถ้าแถวสามย่านแนะนำBiwaครับ มันจะมี2ร้านติดกันนะ ร้านเขียวๆห่วยมากอีกร้านคือ Biwa แต่ถ้าสยามมีแค่ที่เดียวคือ Caution อยุตรงแถวๆซอย2-3ครับแต่คอชั่นเสียงดังไม่ได้นะ
สามย่าน ไกลจาก อนุเสาวรีย์ มั้ยอะ พอดีบ้านนอก
-,- ทำไมไม่ไปเล่นตรง หอการค้าเลยล่ะครับ จากเสาวรี ไป 60 บาท taxi
Name : ผู้ชายเฉยๆ
Sv : Blenheim
Ch : 5
Guild : NEGA_NEBULOUS
สามย่าน ไกลจาก อนุเสาวรีย์ มั้ยอะ พอดีบ้านนอก
ต้นฉบับโพสโดย VICTORIA เมื่อ 2013-5-10 13:52
นั่งรถไฟฟ้าจากอนุเสาวรีย์มาลงสยาม สามป้ายเองมั้ง สามย่านก็อยู่ถัดจากสยามไปไม่ไกลครับ ฝั่ง mbk อะ
ถ้าแถวสามย่านแนะนำBiwaครับ มันจะมี2ร้านติดกันนะ ร้านเขียวๆห่วยมากอีกร้านคือ Biwa แต่ถ้าสยามมีแค่ที่เดียวคื ...
ต้นฉบับโพสโดย bankzaq เมื่อ 2013-5-10 11:22
ร้านคอชั่น เสียงดังได้นะครับ แต่คำหยาบนี่อย่าดังมาก โดยปกติคนก็โวยวายเวลาเล่นกันอยู่แล้ว
จริง ผมว่าถ้าจัดมีทติ้ง เหมา ร้าน เลยดีกว่า
ไปเล่นร้านไม่รู้จักระวังกลับมาบ้านเหลือแต่ตัวเปล่านะครับ ผมเคยไปเล่น มีทติ้งแถวๆม.เกษตร เมื่อตอน rag ยัง ...
ต้นฉบับโพสโดย yothza เมื่อ 2013-5-9 23:28
ทำไมร้านมันhere ดอกทองช้างลากเขย่งyed งั้นละคะ ?

เจีก้เคยเล่นร้านเกมส์คะ ดอกมาก มันมีไอคอนนึงที่บอกว่า... กดก่อนเล่นเกมส์

คือโปรแกรมดอกไร  ? หนูๆเคยเจอไหมคะ

เจ๊ไม่ได้กด แต่ก็ยังเล่นเกมส์ได้

ยังไงก็ RIP กับคนที่โดนหลอกด้วยนะคะ

/me ร้องไห้

สยาม ตรง แถว สามย่านอ่ะครับ จะมีร้านเน็ตเยอะ แล้วก็มีร้านน่าเล่นเยอะ มีโซน VIP แยกไว้ด้วย

ส่วนถ้าหรูๆก็ ผม ...
ต้นฉบับโพสโดย nameofjoker เมื่อ 2013-5-10 11:17
ขอบคุณข้อมูลดีดีนะคะคุณ

12# bankzaq

เสียงดังไม่ได้หรอคะ แหม๋ อดเลยอะ

จริง ผมว่าถ้าจัดมีทติ้ง เหมา ร้าน เลยดีกว่า
ต้นฉบับโพสโดย nameofjoker เมื่อ 2013-5-10 14:21
ตอนนี้ได้ดูร้านเรียบร้อยแล้วคะ แล้วติดต่อเจ้าของร้านแล้วด้วย

คงไม่บอกนะคะว่าเซเลปจะไปถล่มร้านไหม

เจ๊กลัวโดนลุมเยร็ด

กลับไปรายการกระดานข่าว
prf