กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

สำคัญมากก โหมด พบรัก

อยากเสนอให้แจก ใบเปลี่ยนเพศ ขาย 240000 ไม่มีปัญญาซื้อหลอกครับ

อยากให้คิดถึงความเป็นจริง ตัวละคร ที่ออนเล่นนะตอนนี้  ช หรือ ญ มากกว่ากัน

ถ้าชายมากกว่า เยอะ แล้ว ญ ทำคบแล้ว จะทำเควสยังไง รอเป็น5 นาทีก็แล้ว 10 นาทีก็แล้ว

ผมว่า ต้องหาทางแก้ไขนะครับ ไม่นั้น โหมดนี้ แย่เลย
แรกๆ ไวครับเพราะออนตอน 3 โมง หลังจากนั้นครึ่งชั่วโมง
ไม่ได้ไปพบรักกะใครเลย (พบรักแช่ทิ้งไว้ 2 ชม. ได้ 1 ครั้ง เยี่ยมจริงๆ)
เอิ่ม ! ~ บ่องตง..

กด รอมา ชั่วโมงกว่า..  ยังไม่ได้ยิงสักเกม..

แต่อีกตัว ยิงครบ 5 เกมหละ...

มันจะเกี่ยวไหม กับ แต่งงานแล้ว กับ ยังไม่ได้แต่งงาน ?
(แต่ก็เห็นคนที่แต่งงานแล้ว.. ยิงกันให้เพียบ หรือ ตัวผมมันไม่หล่อ เลยไม่ได้เ้ข้าคัดเลือกให้ยิง 0.0 )
ไม่เกี่ยวคับ ตัวล่ะครผู้หญิงน้อยกว่าผู้ชาย

ผู้หญิงมีน้อยใช้สอยอย่างประหยัด
จะกลายเป็นจุดด้อยของระบบนี้แหะ

ทีมงานควรรีบแก้ไขนะคับ

ปล.ยังไงใบเปลี่ยนเพศก็ไม่ควรแจกคับ ไม่เห็นด้วยที่ให้แจก
จะลองไปเสนอให้นะครับผม
สำหรับ เรื่องการจัดกิจกรรมโหมดพบรักนะจ้า
แก้ไขล่าสุด เราอิงคับ เมื่อ 2013-6-21 16:55

อยากพบรัก แต่ไม่เจอ เธออยู่ไหน
กดไม่ไป ได้แต่รอ เฝ้ามองหา
โหลดอยู่นั่น ได้แต่มอง เสียเวลา
อยากจะบ้า เกิดเป็นชาย อยากตายจริง

ทีตัวหญิง กดปุ๊บ โหลดเข้าปั๊บ
มีคู่จับ หยั่งไว ไม่ต้องหา
เล่นแป๊บเดียว ครบ5เกม สบายอุรา
ตูจะบ้า ไอ้ตัวชาย เหลือเท่าเดิม..

คิดไม่ออกเลย  จะจัดการปัญหาไงดี  ผมเล่นตัว ช หาแข่งแทบไม่ได้  แต่ตัว ญ หาปุ๊บเจอปั๊บ

หรือว่า  ไม่ต้องกำหนดเพศดี แบบ พบรักกันแบบเกย์ แบบเลส ไรงี๊  
อยากแปลงเพศไม่มีคุกผ่าตัด
จี เเจกใบเปลี่ยนเพศ มาสักใบจิ จบเลย  ไม่มีปัญญาซื้ออะ เเพงเกิ๊น
ทำเควสพบรัก10เกม ตัว ช. กดเป็นช.ม ยังไม่เจอเลย เเล้วจะเควสยังงัย จีช่วยเเก้ไขไรสักอย่างสิ
ไม่ไหวแล้วครับ พบรัก มันทำให้เสียเวลารอคอยมากครับ
ทำให้เกิดความน่าเบื่อ...ไงจีเร่งหาทางแก้ไข หรือไม่ก็ เอาพบรักออกเถอะครับ
แนะนำให้มีกิจกรรมเควสใบแปลงเพศ (ส่วนตัว)มาสักรอบ
เอาเควสแบบว่าความยากสมกับราคาใบแปลงเพศ เหมาะสำหรับผู้ที่จะแปลงเพศจิงๆ
จะทำให้ระบบเสถียร(ทำมือ)ขึ้นงับ
ครึ่งชั่วโมงยังไม่มีเลย
ตกลงว่า  มีทางแก้ยังไงบ้างคับจี?

วันนี้ผมก็นั่งโหลดตัวชาย 4 โมง ถึง ณ เวลาที่โพสต์นี่ 5 โมงนะคับ

" ไม่ได้เล่น แม้แต่เกมเดียว "

จะทำไงดีคับ  แบบนี้ ??
ดันมะดันดอง ตี1ตี2 ชวนน้องมาดัน
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf