กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

"ออโต้คลิก" ใช้ได้มั้ย?

เห็นว่าขายเงิน M ขายของเป็นเงินจริงได้ โดยไม่ผิดกฎ
แล้วโปรแกรมช่วยเล่นอย่าง "ออโต้คลิก"(เค้าเรียกกันชื่อนี้ใช่มั้ย? เพราะผมไม่เคยใช้) ใช้ได้มั้ยครับ?

ปล. คือโดยปกติผมก็ไม่ได้้ใช้หรอกนะครับ แต่เห็นเกมส์ DW ใจกว้างขนาดนี้
เลยอยากถามว่าใช้ได้มั้ย อิอิ ... ถ้าใช้ได้ รบกวนแปะเว็บโหลดให้ผมด้วยนะครับ

ผมชอบเกมส์นี้มากๆ พัฒนาต่อไปเรื่อยๆนะครับ ทำกิจกรรมรักษาผู้เล่นไว้นะครับ : )
I DW
ถามว่าสนับสนุน พวกโปรแกรมดังกล่าวหรือไม่
คงต้องตอบว่าไม่ครับ การใช้โปรแกรมดังกล่าวมันก็เหมือนเอาเปรียบผู้เล่นทั่วไปนะครับ
สำหรับการตรวจสอบเรื่องการใช้โปรแกรมดังกล่าวก็ตรวจสอบได้ยากครับ
จริง ๆ อยากให้ทุกคนเล่นด้วยฝีมือตนเองดีกว่าครับ
การใช้โปรแกรมช่วยเล่นใด ๆ มันได้ชัยชนะก็จริงครับ แต่คุณภูมิใจในชัยชนะนั้นได้แค่ไหนครับ
ผมบอกให้ละกันครับท่านจีเอม ที่เค้าใช้กัน ใช้ในการกดแยกของเขียวครับ เพราะกระเป๋า มันมีแค่2หน้า แล้วเวลหลังๆ มันใช้ยาเยอะ พกยาเลือดมานาคน เลือดมานาสัตว์ อาหารสัตว์ บราๆๆๆ ก้อล่อไปจะเต็ม 2 หน้าละ ไม่มีที่จะให้เก็บของ กระเป่าเต็มไวมาก แต่มันก้อแค่ช่วยคลิก ไม่ได้ทำให้ใครเก่งขึ้นT T
[img][/img]
อันนี้ก็พูดถึงกรณีใช้ประโยชน์ตจากโปรแกรมดังกล่าวในการเล่นมินิเกมอะไรประมาณนี้ครับ
เห็นมีการแจ้งร้องเรียนเข้ามาบ้างเหมือนกัน
แล้วสรุปผิดกฎมั้ย? ถ้ามองข้ามเลยเล่นมินิเกมส์
เพราะผมจะเอามาใช้แยกเขียวเหมือนกัน
ผมไม่แนะนำแล้วกันครับ หากจะหามาใช้คงว่ากันไม่ได้
(ขอให้อยู่ในกฎเกณฑ์ที่ไม่เอาเปรียบผู้อื่น)
แต่ทางทีมงานไม่สนับสนุนให้มาเผยแพร่ครับ
ไม่ว่าจะมาใช้ในกรณีอะไรมันก็ โกงชาวบ้านอะคราฟ
ถ้าจะบอกมาทุบของเขียวนี่  คงไม่ต้องเติมซื้อช่องเก็บของกันเลยเลย เพราะยังไงคลังก็ไม่เต็ม
หรือถ้ามันใช้ได้โดยไม่ผิด GM. ประกาศให้คนอื่นๆได้ใช้กันเลยครับ เค้าจะได้ใช้กันถ้วนหน้า
555555 ใครมีลิงก์ PM มาให้ผมหน่อย !!!!
ขอวิธีใช้ด้วย
ไม่ว่าจะมาใช้ในกรณีอะไรมันก็ โกงชาวบ้านอะคราฟ
ถ้าจะบอกมาทุบของเขียวนี่  คงไม่ต้องเติมซื้อช่องเก็บของกั ...
ต้นฉบับโพสโดย ๏S๏ เมื่อ 2013-8-30 07:21
ใช่ครับ กระเป่านะครับไม่เต็ม แต่ถ้าไม่ต้องซื้อขยายกระเป๋าขอเถียงเลย เว้นแต่คุณจะบอท ชม 2 ชมก้อพกยาหลักร้อยได้ แล้วถามว่าโกงมัน ก้อแล้วแต่มุมมอง โปรแกรมมันไม่ได้เข้าไปยุ่งกับตัวเกมส์ มันช่วยคลิก แล้วเม้าส์มาโครโกงมั้ย คีบอร์ดมาโครโกงมั้ย ห้ามใช้ดีมั้ย ลองเอาไปคิดดูละกันครับ
ยังไงคนใช้เม้าส์มาโครก้อตีแมว 1000+
[img][/img]
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf