กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

กระทู้ในตำนาน รวมภาพจูบหวานๆ จากชาวแฟนอาร์ต...(รวมไว้ที่หน้าแรกแล้ว)

แก้ไขล่าสุด UnForGeTal3l€ เมื่อ 2011-3-20 00:12

จูบแบบมังกะ เป็นขั้นเป็นตอน By Unforgetable

จูบวัยเรียน ซึน By บิงซัง                                

จูบแบบโหด By บิงซัง

จูบ เท่ๆ By หนอน

เล้าโลม By Mukuro

นอนนะคนดี By Mukuro

กอดจากด้านหลัง By Mukuro

แลกลิ้น By ฟองอากาศ

จูบ แบบ แมนๆ By ฟองอากาศ

จูบ ใต้แสงตะวัน By L kung

จูบ ละกันนะ By L kung

จูบแคซ อาริน By Bule_Sky

จูบ โนะเนะ Wolf_Yato

จูบรุก By Wolf_Yato

จูบหน่อยนะ By Chikage
ชอบรูปที่สอง ช่องแรก
มุมนี้สวยมากๆเลยค่ะ รีเควสภาพจูบมารวมกันเยอะด้วยอีกคน
แต่จะเรทเกินไปมั้ยเนี่ย กลัวโดนอุ้ม
555+ ไม่หรอกมั้ง มันคือจินตนาการนะ อุ้มไม่ได้หรอก
อยากวาดฉากแบบนี้ได้มั้งจัง

แต่ทรายวาดทีไร คนตัวไม่เท่ากันทุกที
จูบโหดๆ มีไม๊  กรึ๋ยๆๆ
ไม่เป็นไรครับ ฝึกบ่อยๆ ครับ บอกตามตรง รูปด้านข้างนี่ ยากพอสมควรนะครับ

อาจจำเป็นต้องมีทักษะ อนาโตมี่ ด้วยน่ะครับ ข้างหน้า ยังวาดยากพอสมควร

ถ้าเจอด้านข้างไป เราจะกะไม่ ถูกเลยครับ

สู้ๆครับ
เออ ลองไปดุวิธีวาดมานะ คิดว่า มันห่างไปนะ ตากับจมูกที่วาดอะงิ=w=ก  มีความห่างอยู่บ้างแต่ไม่ควรเยอะนะ
ไม่งั้นสันจมูกจะหนาไปงี้ เออ จูบเหรอ 55 ผมก้วาดไม่เก่งเท่าไร ถึงจะเคยวาดก็เถอะนะ
เหมือนจะดูฉากพวกนี้บ่อย แต่ก็ยังจนปัญญาในการวาด
เราวาดตา ค่อนข้าง โตอ่ะ ถ้าติด มาก มันจะ ดูไม่ดีเลย ก็ ประมาณนี้หล่ะครับ เอาพอดูได้

เน้นจูบ
ทรายวาดทียังกะยูริ ดูไม่ออกใครหญิงใครชาย 55555
อื้อหือ เปิดมาเจอแต่ แอนกะเซฟี่ แล้วคนอื่นหละไปไหน/โดนถีบ วาดเยอะๆนะตรูชอบ
จงมาร่วมมือกับผมซะ...ผมจะพาพวกคุณไปยังที่ๆมีพลังของ"อัตตานิรันดร์"
อิอิ ลอง วาดชายตาเล็กๆ หญิง ตาโตๆ ดูนะครับ น่าจะช่วยได้
ได้ค่ะ

วันก่อนได้รับเควสจากเด็กดีมา ให้วาดวาย (yaoi) กำลังคิดว่าจะเอาแบบนี้ (ดีไหมนะ 5555555555555)

สงสัยต้องลองฝึกจริงๆจังๆซะละ
สู้ๆ ครับ อิอิ

เดี๋ยว เอามาเพิ่มนะ 555+
จูบโหดๆ มีไม๊  กรึ๋ยๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-3-19 16:47

กิ๊สสสสสสสสสสสสสส จูบโหดๆ  หนูก็อยากรู้
555+  วาดไงแว่ะ จูบโหดๆ
แบบนี้ใช่มั้ยคะ เซ็นเซย์

จูบแบบโหดๆ ก็ซิกของนุ้งมอสไง(สยอง)
จูบแบบแลกลิ้นไงเธอว์ เอาให้เห็นลิ้นด้วยนะเฟ้ย ไม่งั้นไม่เร้าใจ!!!
นี่ตรูพล่ามไรฟะ

แก้ไขล่าสุด anmaai เมื่อ 2011-3-19 18:26

เอ้าๆ หื่นกันใหญ่

จูบแลกลิ้นแล้วค่อยๆเปลี่ยนมาไซร้คอสิค่ะ
/โดนตบ
แอร้ หนูไม่เห็นรูปอ่ะพี่บิง
จะโหดไปไหนนั่น จูบแลกลิ้น แต่เอ๊ะ

น่าวาดนะเธอว
ลองอ่านโด H สิคะ

เยอะแยะ ดราฟมันซะเลย //โดนโบก
ว้าย ไม่เอา โด H เค้าดูไม่เป็น เขิลอาย ไม่กล้าดู ยังไม่ 18+เลย

(แต่แอบดูดึกๆ )

โดนถีบ 19 ไปแล้วเนี่ย555+
55555555555555

รับรอง โดนั้นจะมีทุกอย่างที่คุณต้องการ
หญิงบิงชอบพาเข้าสู่วันเดอร์แลนด์
命令だ! Status  : ติดเกม ;w;
แบบนี้ละ ...

มัน Kiss ตรงไหนฟะ!!!!!! /ล้มโต๊ะ

....เล้าโลม...ละกันนะ
กรี๊ดกร๊าดกับภาพข้างบน

หนูอยากวาดได้แบบนี้ //ลงดิ้น

555
Eat me?เลยเราะ!!
มันยิ่งกว่าจุฟแล้วมั้งนุ้งเหนือ
เด๋วสาววายแถวนี้เลือดหมดตัวกันพอดี แอร๊
ที่กำลังรับประทานกันอย่างดูดดื่มมันคืออะไรหรอคะ

เห็นแล้วจิ้นไปไกล
เค้กกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
เหอะๆ เค้กนั่นเอง //แหมเค้กเองหรอเนี่ย

//โดนโบก
ภาพจูบวาดยาก ดูไว้ๆ
ภาพยังไม่เสร็จ..
ไม่ยาก เพราะ วาดบ่อย

หมาจูบ นี้ละ เบื่อคนแล้ว
แลกลิ้น....

คือ ในบ้าน...ไม่รู้จะเอาใครมาเป็นกรณีศึกษาไง เลยต้องดึงเพื่อนบ้านมา
บร๊ะเฮ้ย จูบแล้วกด
ฉันนี่มัน... โง่จริงๆ
แลกลิ้น....

ต้นฉบับโพสโดย ฟองอากาศ เมื่อ 2011-3-19 18:53
โฮรกกกกกก
เห็นแบบของคุณฟองแล้วเกิดอาการเลือดจาง

//ไหลทะลักหมดตัว...
แลกลิ้น....

ต้นฉบับโพสโดย ฟองอากาศ เมื่อ 2011-3-19 18:53
เอาคนอื่นเซ่!! ทำไมต้องเอาตรูมาเป็นกรณีศึกษาด้วย!!=[]=!!!
ตรูไม่ใช่ผู้สันทัดกรณีนะเฟ้ย!!!

ดึงมาจูบ...

ค่อยๆ เคลื่อนหน้าเข้าไปกัดที่จมูก...

แล้วไปกระซิบที่ใบหู

กอดจูบ
เอาคนอื่นเซ่!! ทำไมต้องเอาตรูมาเป็นกรณีศึกษาด้วย!!=[]=!!!
ตรูไม่ใช่ผู้สันทัดกรณีนะเฟ้ย!!! ...
ต้นฉบับโพสโดย oKUKo เมื่อ 2011-3-19 18:56
งั้นรูปบักฟองจูบมูนล่ะคะ?
ฮาแต่ละคน แต่ทำไมมีแต่รูปบักฟองกะครูกุ๊กละเนี่ย
เอิ๊กๆ จากกระทู้วาดภาพจูบ จะกลายเป็นกระทู้วายป่ะเนี่ย
แต่ละท่านดูวาดฉากพวกนี้เก่งจังค่ะ
กี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสส
แต่ล่ะภาพ หื่น ทั้งนั้น
เหมือนกระทู้อันนี้จะกลายเปนแนว H ไปซะล๊ะ
เฮ้ย.....กระมู้กรณีศึกษานะ
ของมะเหนือคู่แรกใครกะใครอ่ะ
ส่วนของครูกุ๊กกะฟองC ใช้เป้นคำพูดไม่ได้จริงๆ
ภาพยังไม่เสร็จ..
แต่ละท่านดูวาดฉากพวกนี้เก่งจังค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย NuSinE เมื่อ 2011-3-19 18:58
แต่ละคนชำนาญเรื่องแบบนี้จริงๆ กร๊ากกกกกกกก
งั้นรูปบักฟองจูบมูนล่ะคะ?
ต้นฉบับโพสโดย ฟองอากาศ เมื่อ 2011-3-19 18:57
ฝันไปเหอะ!! /โยนแว่น

คู่อาไท่จีซานนี่มาทั้งร่างปกติกับร่างCเลยแฮะ
ฉันนี่มัน... โง่จริงๆ
ฝันไปเหอะ!! /โยนแว่น
/โยนแว่นแล้วถลาเข้าจูบบักฟองอย่างดูดดื่ม....
ของมะเหนือคู่แรกใครกะใครอ่ะ
ส่วนของครูกุ๊กกะฟองC ใช้เป้นคำพูดไม่ได้จริงๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย Chikage เมื่อ 2011-3-19 19:01
จีซานc กับอาไท่c จ้ะหนึ่ง
กระทู้นี้ผู้คนเริ่มนำภาพแนว ((ตื้ด)) มาแปะให้ศึกษา

................ตัวเราก็สูบ //ทรายไม่หื่นนะ แค่อยากวาดเป็น
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf