กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

สาวๆแก้ผ้า

เตือนแล้วไม่ฟัง ขออนุญาตส่งละกันครับ

สุดๆไปเลย
อันนี้หนักแหะ- -.
เกรียนยกห้อง
การไม่เบียดเบียนทั้งตนเองและผู้อื่นนั้นคือความสุขที่แท้จริง
ฟลัดเต็มที่
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เซฟไม่ทันครับ เมื่อคืนยังไม่จบแมช สุขุมวิท หลุดยกเซิฟเลย

ทีแรกกะว่าจะส่งทั้งห้อง เหมือนกันหมด
หยาบกันทั้งห้อง ส่งแบนรวดเดียว 30 คนนี่ ดังเลยนะนั่น
น่าเสียดาย....
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ดีนะไม่หลงเข้าไปเจอห้องแบบนี้  ไม่งั้นคงจะปวดหัวแย่

ดีนะไม่หลงเข้าไปเจอห้องแบบนี้  ไม่งั้นคงจะปวดหัวแย่
ต้นฉบับโพสโดย Gobgab,,,* เมื่อ 2011-3-23 03:59
พี่ก๊อป -0-
ไม่ปวดหัวหรอกพี่ ปิดแชตก็จบเรื่อง
เอ่อ ขอบคุณทำๆความเห็นนะครับ

สำหรับเรื่องนี้แพตเองรับเรื่องไปดำเนินการให้แล้ว

คงไม่มีอะไรแล้วแหล่ะ ผมขออนุญาตปิดกระทู้นะครับผม

เพื่อไม่ให้ประเด็นเปลี่ยนนะ

ขอบคุณครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf