กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

จีน 3.0 จะมาละหรอ

บอกเว็ปหน่อยซิคัฟ

เร่นเวิดใหน พาผมไปโจรสลัดหน่อยครับ อิอิ ชื่ออะไรด้วย
เล่น W5(จีน) อะคะ แต่คูปองไม่มีต่อของ เวล21  
แก้ไขล่าสุด lllsiravichlll เมื่อ 2011-4-6 23:20

สุดยอดคับ เเต่ของไทยจะไปถึงหรือป่าวก็ไม่รู้นะ

(Boomz ล้มละลาย)
ชื่ออะไรหรอคัฟ จะทักซะหน่อย เเล้วออนอยู่ป่าวครับ
เข้าแปปคะ

ดูคนอวดผีอยู่
น่ากลวอ่า ผมก่าดู บ้านปิดไฟดูกัน อิอิ
แก้ไขล่าสุด 0น้องส้มโอ เมื่อ 2011-4-6 23:33

มันโหลดเข้าเกมช้าจังตะกี้ยังดีๆอยู่เลยคะ
ค้างที่91 เปอ

ชื่อตัวละคร じ☆ve

เข้าได้ละคะ
มรสุม boomz ในประเทศไทยส่งผลให้ชาวไทยไปลเ่นเซฺฟ จีนกานหมด    ปายด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยย  
แก้ไขล่าสุด 0น้องส้มโอ เมื่อ 2011-4-7 00:09

อ้าวหายหมดไปนอนแหละ อิอิ

อ่าแปลกจังเลยลองเอาเวล10  +1 +2  ติด   พอ+3แตกไม่ใส่ใบกันแตกทำไมไม่ลดอะจิงๆต้องเหลือ1 ใช่มะคะ
แสดงว่าของจีนไม่ต้องใส่กันแตกก็ไม่แหกหรอคะ
ของจีน+1-4ไม่แหกนะคับแหกเมื่อ+5ขี้นไป
BOOMz 3.0

ของไทยรอติดตามกันก่อนนะครับ 2.6 ยังไม่มาเลยใจเย็นๆ

พี่น้องของไทยเราอัพเดทเข้ามาเรื่อยๆน้า
โอ้ย อยากเล่น=w=
ไปเล่นด้วย ชื่อ คุโด้ชินอิจิ นะครับ ^^
แก้ไขล่าสุด tete1212 เมื่อ 2011-4-10 17:18

สมัคไอดีไงหรอ T^T

สมัคได้ละ ง่ายกว่าไทยอีกแหะ
งะ โทดทีตอบช้า

3.0  มีด่านไก่ เพิ่ม เข้ามา 1ด่าน

เปลี่ยนท่าตอนพาว เป็นรูป เราเอง

เปลี่ยนเเสดงหน้าจอเลือด ไอเท็ม ต่างๆ

เเล้วก็มีเกมยิงลูกโป่งเพิ่ม
อยากเร่นๆ รู้ได้ไงอะ
ด่านไก่ กินได้ป่ะ
อยากเล่น แต่ขี้เกียจเวลอ่านะ.. - -
ป่านนี้ชุดของผมคงหมดอายุไปหมดแล้วมั้ง เริ่มรู้สึกขี้เกียจเล่น อัพเลเวล และ หาคูปอง เลยเลิกไป
เพราะจริงๆแล้ว ผมชอบใช้ชีวิตเลเวลนี้ให้เยอะที่สุดเท่าที่จะทำได้ (ยกเว้นเกมส์ Flyff)
นอน...
ด่านไก่ กินได้ป่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ใช่เลย‘ เมื่อ 2011-4-11 03:38
สงสัยจะหิวนะครับแบบนี้
ไทยปิดปรับปรุเราไปเลยจีนรอกัน เวิล์ด 5 คะ
อยากเล่น แต่ขี้เกียจเวลอ่านะ.. - -
ป่านนี้ชุดของผมคงหมดอายุไปหมดแล้วมั้ง เริ่มรู้สึกขี้เกียจเล่น อัพเลเวล ...
ต้นฉบับโพสโดย slamme เมื่อ 2011-4-11 08:24
ใช่แว้ว ไม่อยากเวลอัพ เควสหาย 5555+
3.0  มีด่านไก่ เพิ่ม เข้ามา 1ด่าน

เปลี่ยนท่าตอนพาว เป็นรูป เราเอง

เปลี่ยนเเสดงหน้าจอเลือด ไอเท็ม ต่างๆ

เเล้วก็มีเกมยิงลูกโป่งเพิ่ม
ขอดูรูปหน่อยอยากห็นๆ
(คลับ)คuน่ารัก...(กิว)*:NOname:
17#
ยิงลูกโป้งเสียคุกกี้ หรอคะ
น่าเล่น
โหลด น่าน นาน
ไปเล่นกันอย่าลืมของไทยนะครับ

ของเรามีอัพเดทตามเรื่อยๆอยู่แล้วจ้า อดใจรอกันหน่อยน้า
เอาลงเเค่นี้ละกันคับ

มี เมพ ล่าบอส ใหม่มา เรื่อยๆ เลย
หือ !!! มีอะไรจะบอกเราเหรอ
กุ๊กๆไก่แต่ไทยมาช้าจัง
ก็จะมีการ Update ต่อเนื่องเข้ามาเรื่อยๆ ครับ .. ยังไงหากมีกำหนดการณ์แน่ชัดเมื่อไหร่จะมีการแจ้งให้ทราบครับ ..

มันบอกตอนแพทเป๊น 2.6
ลูกเจี๊ยบเดินย่ำ ~
Hacker ต้องนำหน้า Admin 1 ก้าว || Physics Head of BlackList@นกอมตะ
โหลดนานมากกก
เห็นมี Boomz  เซิฟจีน   บน Facebook ด้วยนิ
คนจีนมันไงอ่ะเหมือนหยิ่งง่ะเล่นมดจิ๊บๆด้วยกะเตะได้เล่นพอเตจ2ออกเซง- -
แก้ไขล่าสุด daiywza555 เมื่อ 2011-5-9 16:52
สงสัยจะหิวนะครับแบบนี้
ต้นฉบับโพสโดย GM_Aum เมื่อ 2011-4-11 09:48
ผมล่ามาแล้วนะเปิดได้ แท่น แทน แท๊นนน~
หินเวล.... 2!!! กับ....5000 gold!!!
แบบว่ามีไข่พิษด้วยเหอะๆ
อ้อลืมมันมี3สเตจนะเออ
เตจ1 ตีไก่ทั้งหมด16ตัว ไม่ต้องถามตัวไหนนะมันมีแบบเดียว
เตจ2 มีไก่3ตัวมันจะเอาหมวกกันการโจมตี พอมันโจมตีมันจะเอาหมวกไปใส่หัวยิงมันเลยเอาแม่นๆ
เตจ3ยิงแม่ไก่ตัวใหญ่กรงลูกไก่ข้างหลังอย่าไปสนต้องฆ่าแม่ไก่ก่อนถึงจะช่วยได้ มันมีพิษนะสกิลแม่ไก่อ่ะ โดนพิษที400งี้
เล่น W5(จีน) อะคะ แต่คูปองไม่มีต่อของ เวล21  
ต้นฉบับโพสโดย 0น้องส้มโอ เมื่อ 2011-4-6 23:17
ผมแอดไปแล้วนะผมชื่อ ♥Kiss♥
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf