กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

จะเปลี่ยน กรอบ บีบี

แก้ไขล่าสุด ChuKy เมื่อ 2011-4-28 10:06

เดอะมอลบางกะปิ  มีร้านไหนแนะนำมั้ง
เอาในตัวห้างนะ ไม่เอาตะวันนา(กลัวรุนแรงกับเครื่อง)

ในห้างมีชั้น3อะ โซนโทรศัพท์มีร้านไหนงานดีๆไหมอะ จะไปเปลี่ยนวันนี้แล้วอะ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่
ไม่มีใครแนะนำเลยเหรอ
กรอบหรือเคสอะคะ
โกหกเก่งจัง..☂
กรอบอย่างเดียวครับ เคสไม่กล้า้เปลี่ยน
ถ้าที่เดอะมอลล์บางกะปิไม่มีร้านแนะนำครับ (แบบว่าไม่ค่อยได้ไป)

ผมมีสองทางเลือกมานำเสนอครับ

1.ไปหาซื้อกรอบที่เสือป่าพลาซ่าแล้วเอามาเปลี่ยนเองจะเซฟเงินไปได้เยอะ หรือตื้อๆที่ร้านเค้าเปลี่ยนให้ก็ไม่น่าจะโดนคิดเงินนะครับ

2.ไป MBK มันจะมีร้านใกล้ๆ A.O.B น่ะครับเจ้าแม่ BB เลยลองเดินๆหาดูครับอยู่ไม่ไกลกันมากร้านจะอยู่ตรงหัวมุมเลี้ยวเลยครับ ผ่านหน้าร้านจะรู้ครับว่านี่แหละคือร้านนั้น กรอบสวยๆแจ่มๆงานเนียนๆทั้งนั้นครับ

ยังไงก็ช่วยได้เท่านี้นะครับผม >.<"
คือผมมีงบ700บาทอะครับ

พ่อให้แค่นี้
มีที่ใกล้ๆไม่เกินลาดพร้าวไหมอะ แต่มะวานเพื่อนไปเปลี่ยนที่แฟชั่นมา600บาท(ไม่ได้เปลี่ยนแป้น)แุถมร้านติดฟิมกันรอยให้ฟรีด้วย ผมเลยว่าจะไปแฟชั่น แต่ก็มาถามก่อนว่ามีใกล้ๆไหม บ้านผมอยู่แถวรามอ่า เลยไม่ค่อยอยากไปแฟชั่นมันไกล
MBK อ่ะดีสุด แต่ต้องเลือกร้านด้วยนะ
โกหกเก่งจัง..☂
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf