กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

รหัสเคสคืออะไร GM อธิบายทีครับ

แก้ไขล่าสุด phumraphee เมื่อ 2011-10-11 17:13

ผมส่งเรื่อง "ยืนยันตัวตน" ไปที่ Gm@ini3.co.th  แล้วเค้าตอบกลับมาว่า
สวัสดีค่ะ,

ได้ส่งเรื่องให้ทางทีม งานที่ดูแลเรียบร้อยแล้วค่ะ โดยจะใช้เวลาในการดำเนินการประมาณ 7 วันทำการ
กรณีต้องการติดต่อสอบถามกรุณาแจ้งรหัสเคส เพื่อความรวดเร็วในการตรวจสอบเคส ค่ะ

***รหัสเคส : xxxxxx ( ------)***

โปรดเก็บรักษารหัสเคสไว้จนกว่าเคสจะสิ้นสุด ค่ะ
รหัสเคส คืออะไรอะครับช่วยอธิบายหน่อย
รหัสเคส คือรหัสทีใช้ติดตามเรื่องที่เราแจ้งไว้กับทางทีมงาน เพื่อที่จะช่วยในเรื่องการตรวจสอบเรื่องที่เเจ้งเข้ามาให้รวดเร็วยิ่งขึ้นค่ะ
ก็คือเวลาเราโทรหาทีมงาน ก็ให้แจ้งรหัสเคสใช่ปะครับ  เพื่อทราบเรื่องที่เราแจ้ง
ก็คือเวลาเราโทรหาทีมงาน ก็ให้แจ้งรหัสเคสใช่ปะครับ  เพื่อทราบเรื่องที่เราแจ้ง ...
ต้นฉบับโพสโดย phumraphee เมื่อ 2011-10-11 17:29
ตามนั้นเลยค่ะ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf