กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ใครเล่นปังย่าpspถามหน่อยสิ

พอดีเราเพิ่งหัดเล่นเวลากดลูกลงจะตีสปินมันทำไงหรอ กดตัวไรอ่าบอกหน่อยจิ
เอาของคัยมาเล่นเตง
1# offlay

เลื่อจุดใช้อนาล็อกค่ะ
ถ้าตีสปินกดลูกศรเอาเลย ไม่ต้องค้างนะ

เสียงเวลากด ป๊อก ป๊อก ป๊อก น่ารักดี
เอาของคัยมาเล่นเตง
ต้นฉบับโพสโดย natteii เมื่อ 2011-11-1 10:11
ซื้อมามะวาน
ซื้อมามะวาน
ต้นฉบับโพสโดย offlay เมื่อ 2011-11-1 10:17
รวยจริ๊งเตงเนี่ย

แล้วมะวานได้เอาตัวเค้าไปเล่นรึป่าว ?
1# offlay

เลื่อจุดใช้อนาล็อกค่ะ
ถ้าตีสปินกดลูกศรเอาเลย ไม่ต้องค้างนะ

เสียงเวลากด ป๊อก ป๊อก ป๊อก น่ารักดี ...
ต้นฉบับโพสโดย _RoBiNCHaN_ เมื่อ 2011-11-1 10:13
มันอยู่ตรงไหนหรอเราไม่รู้จิงๆ psp3000 อ่า
6# offlay

เห็นไอ้นูนๆสากๆตรงข้างล่างปุ่มลกศรป่ะคะ
นั่นแหละอนาล็อก
มันดันขึ้นดันลงซ้ายขวาได้อ่ะค่ะ เอาไว้เลื่อนจุดลูกกอฟอ่ะค่ะ
6# offlay

เห็นไอ้นูนๆสากๆตรงข้างล่างปุ่มลกศรป่ะคะ
นั่นแหละอนาล็อก
มันดันขึ้นดันลงซ้ายขวาได้อ่ะค่ะ เอาไว้ ...
ต้นฉบับโพสโดย _RoBiNCHaN_ เมื่อ 2011-11-1 10:24
ขอบคุณครับ 5555 + โง่ตั้งนาน นึกว่าลำโพง5555555555555555555
เคยใช้มันจะมีตัวที่เลื่อนๆได้ .. ไว้เลื่อนจุดตีลูก

จากถาพคือไอ้กลมๆ ที่อยู่ใต้ปุ่มขึ้นลงซ้ายขวาอ่ะ .. มันจะเลื่อนๆได้ นะ ..
ถ้าเป็นรุ่นอื่นก็จะปุ่มคล้ายๆกันอ่ะ ลองดูนะ ...

ส่วนเวลาตีต้องกดไรเพิ่มรึเปล่าไม่แน่ใจ คล้ายๆของจริงอ่าแหล่ะนะคับ ผมเคยลองเล่นแวบๆ
ก็เข้าใจไม่ยากเท่าไหร่ (แต่ก็ต่างกันนิดๆหน่อยๆ)
8# offlay

อย่าว่าตัวเองโง่ ไม่ดีค่ะ
คนไม่รู้ คือคนไม่ผิด
ขอบคุณทุกคนครับ ปล่อยตกไปเลยนะครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf