กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เพลงที่อยากให้มีในเกมส์mstar(อยากเต้นแล้วเพลงพวกนี้)

แก้ไขล่าสุด pote001 เมื่อ 2011-11-27 09:59

ถ้าเป็นไปขอให้มีเพลงนี้ด้วยน่ะ

ถ้าเป็นไปขอให้มีเพลงนี้ด้วยน่ะ

ถ้าเป็นไปขอให้มีเพลงนี้ด้วยน่ะ(ชอบมากครับ)

เพิ่มเติม
เพลงใหม่ของwonder gril

เพิ่มเติมเพลงเกาหลี

เพิ่มเติม
เพลงไทย

ไม่จำเป็นต้องเหมือนจริง
เพลงเก่ามากๆๆอยากเต้น

เพิ่มเติมเพลงสากล
(ไม่จำเป็นต้องเหมือนท่าเต้นจริง)

+1 เลิศ
อยากได้เพลงของมารีญาอ่ะ เก็บโต๊ะ บุ๋งๆ เบลอๆ > 3 <
2# palmmy1230

ครับ
3# คาเมโกะ

เพลงอะไรครับ
อยากให้มีเพลงของสาวๆเกิลเจน กับของinfinite  ,,TT

หรือไม่ก้อะไรก้ได้ที่เป็นเพลงของเกาหลีน่ะค่ะ

ไม่ค่อยอยากเต้นเพลงไทยเลย ฮะๆๆ
ใช้ครับ
เพลงมันไม่มันเท่าเกาหลี

ร่วมด้วยช่วยกันขอ

(เหมือนเห็นคลิปคุ้นๆ )
แก้ไขล่าสุด pote001 เมื่อ 2011-11-14 17:49

เพิ่มเติมเพลงไทย
เพลง หายใจออกก็เหงา หายใจออกก็คิดถึง(มินณ)

เพลงของสโมสรชิมิ

เพลง ครที่เธอรักกัยคนที่รักเธอ(P.O.I)
จขกท. หาเพลงได้ถูกใจมาก
จขกท. หาเพลงได้ถูกใจมาก
ต้นฉบับโพสโดย คุงป๊อป เมื่อ 2011-11-13 22:35
ครับเดียวหามาใหม่เยอะๆๆๆ
แก้ไขล่าสุด oPriNcEo เมื่อ 2011-11-14 13:53

อันนี้ถ้ามีละ ก๊
เพิ่มเติมอีกเพลงเกาหลีน้าครับ

อันนี้ดูให้จบนะครับมันส์มากๆ

เพิ่มเติมเพลงสากลครับ
13# pote001

ดีเลยค๊า
o4wJGWcHzVA

อันนี้ดูให้จบนะครับมันส์มากๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย oPriNcEo เมื่อ 2011-11-13 23:13
เพลง a-boy จีดราก้อน
จัดเพลงนี้ให้หน่อยสิ อยากเล่นมาก
ขอเพลง สากล เยอะๆๆๆๆฮ้ะ
แก้ไขล่าสุด pote001 เมื่อ 2011-11-16 22:05

เพลงของ BIGBANG

เพลงของ2PM

เพลงของฺB2ST

เพลงของKARa

เพลงของ super junior

เพลงของT-max

เพลงของSS501

เพลงของ KimHyunjoong

เพลงของKim Hyung Jun 김형준 (SS501)

เพิ่มเติม

เพิ่มเติมเพลงไทย
เพลงของ C-Quint

เพลง k-otic

เพลงของWaii

เพลงของมิล่า

เพลงของKnomJean / WAii / Gavin

เพลงของ3.2.1

เพลงของโฟร์-มด

เพลงของไอซ์ ศรัณยู

เพลงของP.o.i

เพลงของมินณ์

เพลงของชิน ชินวุฒิ

เพลงของGolf Mike

[

เพิ่มเติมเพลงสากล

o4wJGWcHzVA

อันนี้ดูให้จบนะครับมันส์มากๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย oPriNcEo เมื่อ 2011-11-13 23:13
ก็ดีครับ
เพลงเกาหลี ก็ MR Taxi
ไทย ก็ คิดถึงจังหวะ
ญี่ปุ่น เพลง ready stready go ของ larc en ciel
ขอสถาปนาตัวเองเป็นลุงประจำบอร์ดนี้จากต่อเป้นต้นไป(ภาพซิกกำลังคิด)
ถ้า cover พี่บี้ the star ก็จ้างให้พี่บี้ Theska มาcoverให้ก็ได้
เช่นเพลง Free Man(แฟนไม่มี)
แก้ไขล่าสุด pote001 เมื่อ 2011-11-26 08:43

[flash]http://www.youtube.com/v/1gBN--lbv9k?version=3&amp;hl=th_TH[/flash]
อยากให้มีถ้ามีก็ขอขอบคุณทางทีมงานที่ทำมาให้เล่น
[flash]http://www.youtube.com/v/Q52IDKo57Jk?version=3&amp;hl=th_TH[/flash]
เราอยากได้เพลง monalisa handup maboy
เราอยากได้โคลงของ2PM ทุกคนและbigbang
ผมขอดัน เพลง The lazy song กับ Ma boy ครับ เป็นไปได้ เอากินตับ กับคันหูก็ดู
เจ๋งง อยากให้มีเหมือนกัน ชอบเกาหลี
เพิ่มเติมเพลงของวงC-Quint
อยากได้เพลงของสาวๆ SNSD เยอะๆ

แล้วก้อเพลงของหนุ่มๆวง SJ และ 2PM ด้วยค่ะ

อยากได้ คันหู <<< ถีบมันออกไป
LADY GAGA ♥ Justin Bieber
แก้ไขล่าสุด pote001 เมื่อ 2011-11-26 09:02

เพลงประกอบชีรีย์ Dreame High
[flash]http://www.youtube.com/v/peOs66Kd018?version=3&amp;hl=th_TH&autoplay=1[/flash]

เพิ่มเพลงของ2PM

อย่าเต้นเพลงนี้อ่ะ

แก้ไขล่าสุด dklnwjame เมื่อ 2011-11-26 11:16

อยากได้นี่ไปอยู่ในเกม

กลับไปรายการกระดานข่าว
prf