กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ขอบคุณมากๆนะครับพี่คิล

RE: ซิลเวีย 280+6

*0* อยากได้มั้งจัง ขอบคุณจ้า
ขอบคุณมากคับ
ขอบคุณครับ

ขอบคุณนะคับพี่คิล
[img][/img]
พี่ให้ตัวไหนผมมา
ผมเองยอมรับว่าไม่มีเวลาไปลองซักเวอร์ชั่นครับ
ไม่มีเวลาไปเกรียน - -*
+บางหลุม ที่ไม่มีลมปืนยังมีปัญหานิดๆ
ไม่เคยเล่นไม้ยาวๆ

ไว้หลังสอบเสร็จ ค่อยนั่งศึกษากันยาวๆครับ
ขอบใจพี่คิลมากครับ
สำหรับคำไว้วางใจตลอดมา
ของเก่ามันหายไปละอ่ะ พี่คิล ขอใหม่นะ ขอบคุนคับ
ของเก่ามันหายไปละอ่ะ พี่คิล ขอใหม่นะ ขอบคุนคับ
ต้นฉบับโพสโดย ]F.P[Trixi` เมื่อ 2012-3-4 22:26
!@#$%^&^%$#$%^&*&^%$@#$%^

สอนดูลูกเอียงหน่อย

ต้นฉบับโพสโดย Miodara เมื่อ 2012-3-4 22:33
สอนดูสาว ๆ หน่อย

แก๊งปาเหรียญ !!!
สอนดูสาว ๆ หน่อย
ต้นฉบับโพสโดย ling ja `z เมื่อ 2012-3-4 22:42
มีแต่สูตรสาวๆดู

!@#$%^&%$#@#$*&^%$
ดันๆ
T-T       

ต้นฉบับโพสโดย Miodara เมื่อ 2012-3-4 22:33
กำลังนั่งงัดสูตรอิการิซังอยุ่ ตอนนี้สำเร็จไป 90% ละ เหลือแต่อิลูกเอียงด๊วกนี่ล่ะ
กำลังนั่งงัดสูตรอิการิซังอยุ่ ตอนนี้สำเร็จไป 90% ละ เหลือแต่อิลูกเอียงด๊วกนี่ล่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย ]F.P[Trixi` เมื่อ 2012-3-4 22:50
กูอ่านยุ่นไม่เปนนี่
เอาเข้าไปแปล อากู๋ โห ได้เรื่องครับ พากูไปมหาสมุทธแอตแลนติก

ได้เรื่องยังไงเอามาสอนได้นะ
เป็นประโยชน์มากเลยครับ
ขอบคุณน้า จะเอาไปศึกษา เดี๋ญว pmไปน้า
ขอบคุณมากครับ
คิดถึง อยากกอด อยากอยู่ใกล้ๆ อยากได้กำลังใจ อยากหายเหนื่อย :'((
ขอรับมาศึกษามั่งคับ ขอบคุณคับ
58# Miodara

เล่น 284 เลยก็ได้ครับบอม แนะนำ
ดันครับ
ช่วยดันครับ ผม PM ไปแล้วนะครับ จขกท. ^^

By Milanista,,*
ขาโหดออกมาแจกลายเอง
ขอด้วยครับ ขอบคุณครับ
ดันเล่น ๆ
อยากลองเล่นดูบ้าง  เผื่อจะเก่งแบบคนอื่นมั้ง
แจกเลยซะงั้น
แจกเลยซะงั้น
ต้นฉบับโพสโดย PoR-Jr. เมื่อ 2012-3-5 20:12
มันก็เป็นธรรมดาแหละครับ เล่นเป็นจนอิ่มตัวแล้ว ก็อยากเห็นคนอื่นเล่นได้บ้าง
พี่คิลครับดู PM ทีนะครับ ขอบคุณครับ
ช่วยดันให้จ่ะ
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ดันคับ
ปล. ถ้าลม10 มาจะทำไงดีอ่ะคับ
ต้นฉบับโพสโดย asaasasaaa เมื่อ 2012-3-6 14:21
ตั้งแต่เล่นมายังไม่เจอลม 10 เลยครับ ทุกหลุมไม่เคยเจอลม 10 ครับ
ดันคับ
ปล. ถ้าลม10 มาจะทำไงดีอ่ะคับ
ต้นฉบับโพสโดย asaasasaaa เมื่อ 2012-3-6 14:21
ลม 10 ตัดออกไปนานแล้วครับ
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น้ำใจงามจริงๆ ช่วยดันครับ
เดกเห่อสูตร .. 555
นิสัยยังก่ะผู้หญิง !!
เดกเห่อสูตร .. 555
ต้นฉบับโพสโดย เจโหดโดดโด๊ะ` เมื่อ 2012-3-6 22:27
ใครหรอครับ??
ขอถามนิดนึงครับ ผม ไม่เข้าใจ หลุม 5 น่ะครับ  ที่ กด ลม 1 ลาย*0.9 สปินหลัง ลมสด *0.75
งง ตรงที่ว่าลาย นี่ ต้อง หา เอง ถูกมั้ย ครับ แล้ว ค่อย เอาไป * 0.9 หรือ 0.75
ขอบ คุณครับพี่คิล ดันๆๆๆ
ขอสูตรไม้284+6 หน่อยครับ พี่คิล ขอบคุณมากครับเพื่อน
พี่คับขอสูตร 280+6หลา บ้างนะคับ

ขอบคุณมากๆคับ  
ขอบคุณครับผม
ขอบคุณครับผม
ผมรอ 284 อ่ะลูกพี่
นิสัยยังก่ะผู้หญิง !!
แก้ไขล่าสุด Monkey`Perfect เมื่อ 2012-6-19 05:36

ขอบคุณค่ะ PM ไปแล้ว
ขอด้วยคนนะค่ะใครเข้ามาอ่านส่ง PM มาให้ทีค่ะ
ขอบคุณครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf