กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เข้า Flyff Shop แล้วเด้ง แก้ตรงไหนครับ

คือ.....จะเข้าไปซื้อไอเทมใน Flyff Shop หน่อยครับ
แต่กดเข้าไปจอขาว เด้งออกภายใน 10-20วินาที
เป็นแบบนี้หมดอารมณ์เติมเลย

มันแก้ยังไงครับ เนี่ยๆ ทีมงาน Flyff มาตอบทีครับ
เข้าเกมส์ใหม่อีกรอบครับ
ถ้าจอขาว โทรมาแจ้ง Id ได้เลยครับผม
ทางผมจะช่วยเทสแล้วส่งเกาหลีให้ครับผม

จะเป้นกับบางคนแล้วนะ
ถ้าจอขาว โทรมาแจ้ง Id ได้เลยครับผม
ทางผมจะช่วยเทสแล้วส่งเกาหลีให้ครับผม

จะเป้นกับบางคนแล้วนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย GM_เอม เมื่อ 2012-3-15 16:01
PM ส่งไปให้แล้วนะครับ
โทรศัพท์ตังหมดขี้เกียจออกไปเติม
เข้าเกมส์ใหม่อีกรอบครับ
ต้นฉบับโพสโดย Tu`ตัวน้อย เมื่อ 2012-3-15 16:01
คือ.............ผมเข้าเกมใหม่ แล้วก็เด้งหลายรอบแล้วครับ
รอบนี้ 5รอบแล้วครับ
กว่าจะรันโปรแกรมเข้าเกมได้ก็ต้องรออีก...........
คือว่า ที่ต้องโทรมาเพราะว่า ต้องนัดเผื่อตอนไหน เกาหลีเข้าไอดี จะได้ไม่เข้าชนกันครับ
เด๋วมีปัญหากับไอดีอะครับ
คือว่า ที่ต้องโทรมาเพราะว่า ต้องนัดเผื่อตอนไหน เกาหลีเข้าไอดี จะได้ไม่เข้าชนกันครับ
เด๋วมีปัญหากับไอดี ...
ต้นฉบับโพสโดย GM_เอม เมื่อ 2012-3-15 16:09
งั้นเดียวไปเติมเงินโทรศัพท์ก่อนนะครับ
แล้วจะโทรไปแจ้งครับ
ขอบคุณมากครับ เพราะจะได้ลง รหัสเคสเผื่อไปด้วยเลยครับผม
ผมได้รับเคสแล้วนะครับผม
ได้ตรวจสอบเบื้องต้นแล้วนะครับ ผมเข้าได้และ คลิ๊กไปคลิ๊กมาแต่ละหน้า ได้ปรกติครับ
ใช้ win อะไรอยู่ครับ xp หรือ 7 ครับ ขอทราบ สเปคด้วยครับ
ผมก็เป็นครับ ใช้XP กาดจอNvG.512 ครับ
ผมได้รับเคสแล้วนะครับผม
ได้ตรวจสอบเบื้องต้นแล้วนะครับ ผมเข้าได้และ คลิ๊กไปคลิ๊กมาแต่ละหน้า ได้ปรกติครั ...
ต้นฉบับโพสโดย GM_เอม เมื่อ 2012-3-15 16:59
ขอบคุณมากครับ เดียวจะลองเข้าดูนะครับ

สเปกโน๊คบุ๊คของผมนะครับ (เอาไว้ทํางานครับ+เล่นเกมในเวลางานด้วยครับ)
Windows7 Ultimate 32-bit
CPU AMD E-450 APU with Radeon(tm) HD Graphics (2CPUs) 1.6GHz
RAM 4096MB
VGA  ATI HD 6320 Graphics 1904MB
HDD 500GB
DirectX 11
ลองเข้า Flyff Shop แล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิมเลยครับ
GM_เอม ลองรีโมท เข้ามาดูเครื่องผมสิครับ
ใช้โปรแกรมTeamViewer 7

ไม่งั้นก็หาวิธีแก้ให้ผมด้วยครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf