กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

มุกกวน - -*

ห้ามขุดก็ออกตอนขุดสิ่ครับมาออนทำไมตอน เค้า ยิง คอมโบ้ +1 +2 สิ่ครับ
ทำลายก็ออกตอนเค้ายิงคอมโบ้ +1 +2 สิ่ครับ มาออกทำไม ตอนโดนขุด
ดับเบิ้ลคนเค้าตายไปแล้วมาออกทำไมตอนฝ่ายตรงข้าตายไปแล้ว !!
ห้ามขุดก็ออกตอนขุดสิ่ครับมาออนทำไมตอน เค้า ยิง คอมโบ้ +1 +2 สิ่ครับ
ทำลายก็ออกตอนเค้ายิงคอมโบ้ +1 +2 สิ่ครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย by_NoTaKi เมื่อ 2012-5-14 09:57
เหมือนกัน = ='
เลิกเล่นBoomz ครับ
ถ้ามุกออกได้ดั่งใจก็ไม่ใช่เกมสิ
ตอนแรกฝ่ายตรงข้ามพาวมา หน้าจอจะดำ ไปดูตรง แถบพุดคุย
ขึ้น ป้องกันพิเศษ นึกดีใจ
แต่ไปดุผลที่ได้ ห้ามขุด  กร๊ากกก   
ลุ้นมากอะ มุกจะออกแต่ละที
ถ้ามุกออกได้ดั่งใจก็ไม่ใช่เกมสิ
ต้นฉบับโพสโดย ๐เด็กใหม่๐ เมื่อ 2012-5-14 10:02
Like
เราลองจินตนาการว่า มันไม่มีมุขสิครับ

แล้วพอมันติดขึ้นมาก็ โอ้วโชคดีจังเลย ดีกว่าหน๊า
จงปฏิบัติต่อผู้อื่นเหมือนอย่างที่ท่านต้องการให้ผู้อื่นปฏิบัติตนต่อท่าน^^
ผมจนหงุดหงิด 555

เขาพาวมากันขุดออก ไอเราก้อดีใจ หึหึ ทำลายตูออกเสดโจร อ่าวไหงเป็นกันขุดซะงั้น

เขาขุด ไม่เป็นไรตูมีมุกกันขุดกลัวทำไม กลับเป็นทำลาย ผมจมตายเลย 555
Name: н α я є м Guild: OxyGen World: WhiteTiger
มุก มันไม่ออกดั่งใจเราคิดนะ

มันออกก้ออกมานะ
อยากจะถอดห้ามขุดทิ้งแล้ว ติดก็มาติดตอนโดนพาว ทีตอนโดนขุดไม่ติด เซ็ง
ขอบอกเลยครับ เล่นเวิลกริวเท่านั่นที่เดียว ที่อื่นไม่เล่น
อันนี้ เจอบ่อย  เครียดตามๆกันไป
แนะนำ ไห้ใส่มุกอึด คู่ทำลาย ส่วนห้ามขุด ใส่mangมันสองเม็ดไปเลย 555 ปัญหาหมด!!
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf