กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

สปอนเซอ ลาย Mstar(ใครได้ไรมาบอกบ้างเน้อ)

แก้ไขล่าสุด คูณหมอ เมื่อ 2012-6-26 23:29

ป๋องแรกได้เท้า7วัน ไอเรานึกว่าจะได้เป็นชุดนี้ได้ทีละส่วน

เคยถามไปเมื่อวันซืนก่อน
แต่ก็ได้คำตอบแบบคลุมเครือ ๆ
งง ๆ อะค่ะ
สงสัยแรร์ยังไม่แน่นอน ว่าแต่ออกลายมาก่อนทำไม
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ในส่วนของกิจกรรมนี้ ต้องคอยติดตามนะครับ
แอบให้เพื่อนๆได้ลุ้น เร็วๆนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย GM_กั๊ก เมื่อ 2012-6-21 13:00
ยังไงก็มาไวๆนะครับ ของออกมาก่อนแบบนี้ตุนไว้เยอะไม่ได้ไม่มีใครกิน
เจอกัน 26 มิถุนายนนี้ แน่นอนครับกับ เครื่องดื่มสปอนเซอร์ หึหึ
ผมดองไว้ 5ป่องละ

((ซื้อมาลืมดูลาย))
6# GM_คิว

จริงสิครับ เดี่ยวออกไปซื้อมาตุนไว้เลย รอกิจกรรมมาก่อน หึหึ
ส่วนตัวผมก็ก่ะว่าจะดื่มแทนน้ำเลย 55
ล้อเล่นนะครับ
9# GM_คิว

เดี๋ยวช็อกนะครับ
เห็นครั้งก่อนเห็นคนซื้อกระป๋องลายปังย่า มาเติมเกมส์ปังย่า ตั้ง 1 พันกว่าขวด สุดยอดจริงๆ
กินคนเดียวหมดนั้น คงเข้าโรง'บาลแน่ๆ
ซื้อมารอแล้วค่ะ สองป๋อง
~* Pat Baka Only >3< !!
กิจกรรมขึ้นแล้วนะคะ
ขอโทษทีที่ไม่ได้ขึ้นก่อนหน้านี้ >//<
บังเอิญของปังย่ามันรันอยู่ป้องกันการสับสน

ส่วนกระป๋องที่จะเติมของเอ็มสตาร์ได้นั้น จะต้องเป็นออริจินอล
ลายเอ็มสตาร์เท่านั้นนะคะ ใครที่มีลายปังย่าอยู่ ในเติมรวมกันไม่ได้เน้อ ^^

http://mstar.mygame.in.th/movement/activity_20120626_2.asp

ลิ้งค์กิจกรรมตามนี้เลยจ้า  เป็นลุ้นชุดแมว [F]-เสือ[M]  ตามเพศของไอดีที่ล็อคอินจ้า
โคตรชอบเสื้ออ่ะ โฮกกกกก
ป๋องแรกก็ได้เท้า7วันละคราฟฟฟฟ
ได้ืทีละส่วยรึเนี่ยย อยากได้มากเลยชุด ต้่องใช้กี่ป๋องถึงจะได้ถาวรครบทั้งชุดเนี่ย
เติมไปสองป๋องวันนี้ได้แต่แคนดี้ เครียดเบย ...
ลองไปดูตรง 7-11 ผลปรากฏว่า ไม่มีลาย mstar ซะงั้น
อยากได้ๆ
สมัครไอดีบอร์ดอันใหม่แล้วจ๊ะ ... จะแอบอยู่เงียบๆ
มันสุ่มหรือล๊อคอ่ะครับ ..
มีโอกาศได้ของถาวรซ้ำกันไหม หรือ เป็นแบบรหัสได้ถาวร แล้วมันจะสุ่มชิ้นส่วนให้ไม่ซ้ำกันอีกทีในระบบ..
ชุดไม่มีจำกัดใช่ไหมครับ
ผมสมัครสมาชิก http://www.sponsor.co.th ไม่ได้อะคับ
มันขึ้นว่า รหัสผ่านของคุณต้องผสมกันระหว่างตัวอักษรเล็กใหญ่กับตัวเลข
ผม งง เลย รหัสที่ผมตั้งคือ ruk2pm248
LõvE NüRiéñ ƒøRëvÉr™
มันสุ่มหรือล๊อคอ่ะครับ ..
มีโอกาศได้ของถาวรซ้ำกันไหม หรือ เป็นแบบรหัสได้ถาวร แล้วมันจะสุ่มชิ้นส่วนให้ไม ...
ต้นฉบับโพสโดย ka O ru เมื่อ 2012-6-28 11:23
มีโอกาสได้ซ้ำกันนะครับ
เมื่อคืนลองซื้อสปอร์เชอร์มา1กระป๋องได้ เสื้อ เสือ7วันมา
ติดต่อทีมงาน
GM Hotline : 02-687-2777 (10.00-19.00)
myCLINIC : http://mygame.in.th/myCLINIC/login.asp
E-mail : gm@ini3.co.th
ผมสมัครสมาชิก http://www.sponsor.co.th ไม่ได้อะคับ
มันขึ้นว่า รหัสผ่านของคุณต้องผสมกันระหว่างตัวอักษรเล็กใหญ่กับตั ...
ต้นฉบับโพสโดย MiNi_PaRN เมื่อ 2012-6-28 15:38
ต้องมีทั้ง ตัวอักษรเล็ก ใหญ่ ตัวเลข ตามที่มันบอกเลย ครับ

ตัวอย่างเช่น Ruk2pm248
21# 18Minus

ได้แล้วคับขอบคุนมากๆคับโง่อยู่ต้องนาน T^T
LõvE NüRiéñ ƒøRëvÉr™
ประเดิมไป 5 กระป๋อง ได้แคนดี้มา 3 ถุง แล้วก็ กางเกง 7 กับ ถุงมือ 7 วัน

ปล. มีถาวรหลุดมาสักชิ้นยังหว่า อยากรู้
ถามจริงๆ มันจะมีโอกาสเติมโค้ดแล้วได้ถาวรจริงป่ะ ?
เชื่อดิว่า เติมกัน เป็นร้อยๆ กะรป๋องละ มันมีใครสุ่มได้ถาวรมั่งแล้วยัง ?
จะแจกจริงหรือหลอกให้ซือ้กัน - - * MKT ไหมล่ะ

2 วัน 6 กระป๋องได้ตามนี้อ่ะ
หน้าจะมีบอกน๊ะครับเนี้ย " ห้ามดืมก่อนวันละ 2 ลัง "

มิชะนั้นในเส้นเลือดจะมีแต่เกลือแรร์หายอาหารอื่นหายหมด
แก้ไขล่าสุด Shinowa เมื่อ 2012-6-29 17:09

ถ้ามีข่าวเด็กกินสปอนเซอร์จนเข้าโรงบาล สัณนิฐานไว้ก่อนเลยว่า เพราะ MSTAR
ชักเข้าใจชาวปังย่าแล้วซิ เห้อแต่เสื้อมันน่ารัก แต่ได้ยากไปมั๊ย

ได้ กางเกงมาแล้ว....7วัน เอง
สมัครไอดีบอร์ดอันใหม่แล้วจ๊ะ ... จะแอบอยู่เงียบๆ
อ่าๆ มาอัพเดท หลังจากผ่านไป 3 วัน กับ 9 กระป๋อง ได้ถุงมือมาแว้ว อิอิ

มีใครได้ถาวรแล้วมั่งอ่า เอารูปมาโชว์หน่อยเร็ว

ปล.ฝากพี่สาวให้ไปซื้อมาอีก 24 กระป๋องแว้ว อิอิ แต่ไงคงกินไม่เกินวันละ 3 กระป๋องตามคำเตือน อิอิ

เช้า ทำงาน 1 กระป๋อง เย็นเตะบอลเสร็จอีก 1 กระป๋อง ก่อนนอนอีก 1 กระป๋อง เฮ้ออออออ
29# omegal3lack

เมาส์ว่าเราคงไม่ดืมกันแทนข้าวแล้วล่ะครับ

ดืมเยอะมากมันจะอันตรายไหมเนี้ย
T^T แถวบ้านผมมีแต่ สปอนเซอร์ ลายปังย่าคับ ผมหาหลายสาขาแล้ว ก็เจอแต่ปังย่าT^T
เค้าได้แคนดี้อย่างเดียวรุย ปัจจุบันมี 95 แคนดี้ล้ะ Q_Q
9# GM_คิว

เดี๋ยวช็อกนะครับ
เห็นครั้งก่อนเห็นคนซื้อกระป๋องลายปังย่า มาเติมเกมส์ปังย่า ตั้ง 1 พันกว่าข ...
ต้นฉบับโพสโดย น้องโมโฟร์แฟน เมื่อ 2012-6-26 09:13
บางคนอาจจะซื้อไปเผื่อเอารหัสก็ได้ แต่เค้าคงไม่กินทีเดว วันละหลายๆกระป่อง อ้วกแตกพอดีคะ อิอิ

ว่าแต่ ชื่อตัวระคร ของโม ชื่อรัยอ่าค๊ะ เซิฟไทย PM มาบอกหน่อย อยากแอดกันไว้ ออนมาจะได้ทักคุยกันคะ ><""
อ่าๆ มาอัพเดท หลังจากผ่านไป 3 วัน กับ 9 กระป๋อง ได้ถุงมือมาแว้ว อิอิ

มีใครได้ถาวรแล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย omegal3lack เมื่อ 2012-6-30 13:47
มีก่อนนอน 1 กระป๋องด้วย  โฮ่กกกกกกกก

นี้กะจะตาแข็งก่อนนอนหราค๊ะเนี้ย
นับถือๆๆ 555+ (แซว)
เค้าได้แคนดี้อย่างเดียวรุย ปัจจุบันมี 95 แคนดี้ล้ะ Q_Q
ต้นฉบับโพสโดย my..ป๊อปอาย เมื่อ 2012-6-30 22:12
อ่ะโห... *0*
ต้นฉบับโพสโดย my..ป๊อปอาย เมื่อ 2012-6-30 22:12
ต้นฉบับโพสโดย nse เมื่อ 2012-7-1 05:06
วันนี้ได้มาอีกล้ะ มี 120 แคนดี้ ล้ะ
เฮ้อ แคนดี้น่ะเติมๆซื้อเอาก็ดั้ย แต่อยากดั้ยชุดเยอะๆ ง๊า ให้ดีถาวรไปรุยยยยยยยย

7 วัน ><~!
39# TaCZa01

ผมได้ครบเช็คและ กางเกงถาวร นอกนั้น7วัน
40# pote001

เติมไปกี่ป๋องอ่ะครับ
อยากทราบด้วยน๊ะครับ เติมไปกี่กระป๋องน๊ะครับนั้น

ระวังดื่มเยอะไป๋น๊ะครับเดี๋ยว เกลือแรร์จะเต็มเส้นเลือดน๊ะ
39# TaCZa01

ผมได้ครบเช็คและ กางเกงถาวร นอกนั้น7วัน
ต้นฉบับโพสโดย pote001 เมื่อ 1/7/2012 19:26
ขอรูปยืนยันนิดนึงนะครับ เพื่อที่ว่าเพื่อนๆจะได้เห็นว่า กิจกรรมนี้แจกถาวรให้ผู้เล่นจริงๆไม่ได้ Fake ครับ ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ดูของคนนี้สิอิจฉาอะ TT  

เครดิตของคุณ TaEyEoNz
Chris ^_^
44# Hugh_Jackman

กลับไปรายการกระดานข่าว
prf