กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

วิธี activate ID เกม Mstar ?

GM ครับ คือว่า รหัสบัตรประชาชนผม สมัค Flyff ไปแล้วอ่ะครับ ผมอยากทราบวิธี activate ID เกม Mstar ว่าต้องทำยังไงบ้างอ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
วีธีการ activate ID คือให้เราเข้าไปที่  www.mygame.in.th  >> Login >> ข้อมูลส่วนตัว >> เลือกแอคทีฟเกมส์ที่ต้องการค่ะ  ( ใช้IDเดียวกับเเกมส์ Flyff ในการ Login ได้เลยค่ะ )
ขอบคุณครับ GM_ทิพย์ แต่ว่าผมหาที่แอคทีฟเกม Mstar ไม่เจออ่ะครับ ตามภามนะครับ หรือผมเข้าไปไม่ถูกครับที่ครับ

ยังไงรบกวนอีกทีนะครับ GM_ทิพย์
แก้ไขล่าสุด GM_ปุ๋ย เมื่อ 2012-7-2 17:10

เกมเอ็มสตาร์ สามารถล็อคอินเข้าเล่นได้เลยค่ะ ไม่ต้องเข้าไปแอคทีฟนะคะ
แก้ไขล่าสุด TopClup เมื่อ 2012-7-2 16:45

เอ้า...!!

ยังไงก็ขอบคุณครับ GM_ปุ๋ย

เล่นได้แล้วครับ
เอ้า...!!

ยังไงก็ขอบคุณครับ GM_ปุ๋ย

เล่นได้แล้วครับ
ต้นฉบับโพสโดย TopClup เมื่อ 2012-7-2 16:42
ยินดีด้วยนะคะ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf