กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

แคดดี้ใหม่

เซิฟนอกมาแล้ว เป็นไงมั้งอะ ไม่เห็นมีข่าวเลย
pangya เกาหลี ญี่ปุ่นมาแล้ว แต่ ส่วน usa (global) ยังไม่มาครับ
ส่วนไทยก้อสิ้นเดือนนี้ไม่ก้อ คง ต้นเดือนหน้าครับ

มี แบบ ธรรมดาแล้วก้อ แรร์
ธรรมดา มา ยังไม่ใช่
แรร์ นี่ สันนิธฐาน ว่า น่า จะ ลง แยมโรลแพลตตินั่มครับ
2# ~*-VaLkYl2z-*~

แล้วถุงดำละ

กลัวมีถ้วยใหม่มาสูงกว่าแพททินั่ม
ถุงดำ24เค งัย
ปีนี้ถุงดำอาจจะลงถ้วย 8 K
แล้วแคดดี้ใหม่ลงถ้วย 24 K ก็ได้
แคดดี้เก่า ๆ แล้วลดราคาบ้างเถอะ
อาจจะมีถ้วย gold platinum ออกใหม่
ญี่ปุ่นลงกาชาปอง ส่วนเกาหลีลงที่ขูดบัตรครับ
แคดดี้มี 2 แบบ ไม่มีขายในชอปทั้ง 2 อย่างด้วยสิครับ

ถ้าเข้าเซิฟไทยก็คงจะไม่มีขายในชอปแน่นอน 100% ครับ
น่าจะลงแบบขูดนะค่ะ แฟร์ แฟร์ดี หากจะลงแพทตินัมก็โหดไปไหมคะ
หรือจะลงแบบโดนัด อันนี้ก็น่าสนอยู่นะคะ แต่จะให้มาแบบน้องถ้วยนี้ไม่ไหวนะคะ อาจจะมีล๊อคเกินขึ้นแน่
ถ้ามาขออย่ามาแบบขูดแบบสุ่มเลยดวงไม่อำนวยทุกทีอ่ะ

ลงเติมเงินลงถ้อยทองถ้วยแพลตก็ว่าไป
ขอเป็น 1499 แบบพวกปีกเถอะ T T (  แบบธรรม***้อได้ ไม้ต้องแรร์หรอก >< )

1499ให้โอกาสคนธรรมดาๆ อย่าเรามีบ้างเถอะๆ

ปล. เอามาขายงาน TGP สิ  อยากได้เร็วๆๆๆ นะครับบ
ปล.2  เราว่าคงไม้พ้นปีกดำ 1499 ที่งานหรอกมั้ง ? = = ( มั่วเอานะ )
1200-1499บาทเถอะครับ อยากได้เเคทดี้ที่ปิน+10
11# Seen

ขนาดถุงดำแค่ สปิน10 ยังลงแพลตตินั่ม
เรื่องอะไรที่แคดดี้ใหม่แบบแรร์จะแค่ 1200 - 1499 ถ้าแบบไม่แรร์ยังพอน่าสนใจแต่แบบแรร์นี่
ลงแพลตยังพอสมเหตุสมผล (ลงขูดนี่ ได้เติมกันเกิน10000+)
11# Seen

คอน2สปิน10 มีชุด คิดเอาเอง
จะมาลง "ตู้ไข่" แบบกิจกรรมปีกใหม่ไรงี้ป่ะ
ไม่มีกำหนดเวลาเปิดไปเท่าไหร่ถึงได้่   ให้ลุ้นตามดวงเอา
ถ้ามันมา ครั้งแรกก็น่าจะมาเป็นแบบเติมเงินก่อนมั้งคะ ส่วนจะเท่าไร ก็ตามดูกันต่อไป
13# steptai

นี่คือเตตัสมันหรอ
ฤ ดู ก ๅ ล เ ป ลี่ ย น ไ ป ค ว ๅ ม ห ม ๅ ย ข อ ง เ พื่ อ น ไ ม่ เ ค ย เ ป ลี่ ย น แ ป ล ง
ดีๆแบบนี้ซักเท่าไหรดี ประมูลเลยดีกว่า
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf