กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ปิดบอร์ดเก่าครับเจอกันบอร์ดใหม่ http://board.mygame.in.th/viewthread.php?tid=247261&extra=page%3D1

แก้ไขล่าสุด กล้วยไข๋ เมื่อ 2012-8-31 02:54

เจอกันบอร์ดใหม่ครับ http://board.mygame.in.th/viewth ... &extra=page%3D1
๐ไข่จ้อง๐
Server : พยัคฆ์ซุ่มมังกรซ่อน
Guild   :-independent-
ก๊ก : ง่อก๊ก
indy ครับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
๐ไข่จ้อง๐
ยังจำพวกเราได้ไหมมมมม พี่น้องคร้าบบบบบบบบบบ
๐ไข่จ้อง๐
ดอกจันทร์ 3 จุดนั้นก็โดนตรีนคร้าบบบบบบ
๐ไข่จ้อง๐
พี่น้องกลับมารวมกันเถอะพี่น้อง indy ทุกท่านนนนนนนนนน
๐ไข่จ้อง๐
ตำนานเด็กแนว  InDy  กลับมาแล้ว ค่ะ ไปทุกที  ตีทุกคนเมื่อมีโอกาส     มันตรงไหนเราไปเสมอ
เพราะ เรา มัน InDy
FusRoDahhhh
Indy
2 สกิล มันเรื่อง กล้วยๆ  อย่าซีเรียส
สู้ๆนะ พี่ น้อง
Colin³
มาอยู่ด้วยกัน เด่วผมพาเกรียน
555 ไว้ซักวันนะน้อง
Colin³
indy เว้ยเห้ยยยยยยยยยยยยยย
๐ไข่จ้อง๐

โหดทุกคน ยอมรับเลย
ไม่ถึงขนาดนั้นครับ ก็พอไปวัดไปวากะเขาได้ครับ
๐ไข่จ้อง๐
indy เว้ยเห้ยยยยยยยยยยยยยย
ต้นฉบับโพสโดย กล้วยไข๋ เมื่อ 2012-7-12 15:26
กุรู้แล้ว
Colin³
สมัครอยู่กิลด้วย ครับ
พรุ่งนี้มาวววววว
Colin³
๐ไข่จ้อง๐
รับสมาชิกมาเพิ่มคร้าบมามันกับพวกเรา
๐ไข่จ้อง๐
กุก้อเริ่มอินดี้ละสาดดดด   เมียปล่อยให้เล่น  เลยเม่มไปข้างนอกแล้วก็บเสื้อผ้าไปด้วย  อินดี้ ปะละ สาดดดด
สุดยอดเลยโจ๊ก
๐ไข่จ้อง๐
วันนี้เมา
Colin³
น้อง indy วันนี้มาเมากับพี่นะ เดียวพี่จะบอกให้ว่ากิจกรรมต่อไปอะไรได้ไม่ต้องเฮริท
Colin³
กุก้อเริ่มอินดี้ละสาดดดด   เมียปล่อยให้เล่น  เลยเม่มไปข้างนอกแล้วก็บเสื้อผ้าไปด้วย  อินดี้ ปะละ สาดดดด{:4_8 ...
ต้นฉบับโพสโดย SettoN เมื่อ 2012-7-14 01:21
เพื่อนโจ๊กสะดวกติดต่อหาเค้าด้วยนะตัวเอง เอาน้องคนนั้นมาเคลียง่ายเลย เมียหาเมื่อไหร่ก็ได้เชื่อเรา
Colin³
รับสมาชิกมาเพิ่มคร้าบมามันกับพวกเรา
ต้นฉบับโพสโดย กล้วยไข๋ เมื่อ 2012-7-13 16:52
มึงก็ดันทุรังนะไอ้แก่ เล่นเกมหรือเล่น ขี้เน่าขนาดนี้ ยังทันนะ เงินนะไม่ใช่งูไม่เอากันหรือไง
Colin³
ก็น้องๆๆมันสู้นี่หว่า ก็ต้องลุยกันต่อไป อินดี้ตระกูลไข่ โดย ท่านโคลินเป็นผู้ก่อตั้งตระกูลไข่
๐ไข่จ้อง๐
อยากมาสนุกกับพวกเราซิบหาตระกูลไข่ได้ทุกคนครับ
๐ไข่จ้อง๐
รับ สมัค สมาชิก อินดี้.........................
FusRoDahhhh
Indy
2 สกิล มันเรื่อง กล้วยๆ  อย่าซีเรียส
พาตัวกากๆ อย่างผมไปด้วยคน
Name : ๐ไv่xssม๐
Class : จอมปราช
Guild : -independent-
ได้ครับเพื่อนป๊อบผมพร้อมปับจะรีบโทรหาอย่างด่วนๆเลยครับ   

กูอยากทะลุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ช่วยกุด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ไม่เน้น "โปร" เหรอ
----------------
ก้อว่าจะเน้นโปรเหมือนกันนะ คิดอยู่   แต่คิดว่าจะทำโปรเตะปาก อะครับ   สนใจมั้ยครับ
Char: SokuiSk8eR
Guild: -independent-
SeveR: ก๊กเบส
เข้า้วยคนครับ
ตัวหลักชื่ออะไรครับ เด่วซิบไปหาทิ้งไว้ในบอร์ดเลยคร้าบบ
๐ไข่จ้อง๐
กิลกำลังดังครับ ติดต่อได้ อิอิ
จริงจังทำเหี้eไร เดียวลั่น
โปร ไม่เน้น อ่ะ   เน้น  แฟ๊บ     ......อ้าวๆๆๆๆๆๆๆๆ   งง ดิ  แด๊กแฟ๊บมะ จะได้ ดี ขึ้น
FusRoDahhhh
Indy
ก้อว่าจะเน้นโปรเหมือนกันนะ คิดอยู่   แต่คิดว่าจะทำโปรเตะปาก อะครับ   สนใจมั้ยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย SokuiSk8eR เมื่อ 2012-7-17 16:49
สนครับ อยากโดนอยู่เหมือนกัน ไม่ทราบว่าจะใช้ขาหน้าหรือขาหลังเตะหรอครับ
สนครับ อยากโดนอยู่เหมือนกัน ไม่ทราบว่าจะใช้ขาหน้าหรือขาหลังเตะหรอครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Gu_JO เมื่อ 2012-7-18 10:40
บอร์ดนี้สำหรับคนเข้ากิลคับไม่ใช่มาหาเรื่อง  อยากกล่าวหาเรื่องอื่นๆ กรุณาไปตั้ง กระทู้ใหม่คับ  ผมเห็นคุณเซนเทอร์นี่พาลไปเรื่อยจิงๆ   เรื่องโปรวิ่งก็จบไปแล้ว  ถ้ามีเรื่องอื่นก็หาหลักฐานมาคับ ผม ไข่พ่อต่อ หรือ เมื่อก่อนชื่อ Zer0Jay สมัย BadBlood ผมก็เคยเป็นพันกับพวกคุณมาก่อน  แต่ผมเป็นคนไม่พูดอะไรมาก แต่กับคุณนี่ดูมานานละ กับคุณป๊อปเค้าก็เลิกไปแล้ว  
พวกผมก็ย้ายมาตั้งกิลใหม่ คุณก็ยังมาพาลหาเรื่องไปทั่ว  เอาเวลาไปทำตัวคุณให้เก่งเถอะเวลาวอจะได้มันๆ
อ้าว    อย่างนี้พี่เจ ก็ ว่า เซนทอร์ อ่อน อ่ะ ดิ  หว้าๆๆๆๆๆๆ เสียดายเลเวล
FusRoDahhhh
Indy
วันนี้ จัดหนัก หลังไหนดีๆ หว้าาา 55555
รับคนเข้ากิลนะคร้าบบบบบบบบบบบบบ ดันมะดองตี1 ตี2 มาดองมะดัน
๐ไข่จ้อง๐
วันนี้เอาฤกษ์เอาชัย อาชีพใหม่
hon ดีกว่า 5555
จริงจังทำเหี้eไร เดียวลั่น
แก้ไขล่าสุด Gu_JO เมื่อ 2012-7-18 21:26

ช่าย ผมอ่อนอ่า ไม่มีใครเคยบอกผมเก่งงิ  ผมจะเก่งก้ต้องมีคนปั้มยันต์ตี+ให้อะ จะได้ +30 อย่างบางคนบ้าง
มีอีกอย่าง ผมสายแท้งบอสอะ มะใช่สายตีหมา
อย่า งอแง จิ สุ้ๆนะ
แต่ นู๋ ก็ ไม่ได้ สาย แท้ง บอส สาย ยิง หมา อ่ะ  ............
FusRoDahhhh
Indy
อะไห้
โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่ โครตคูนตระกูลไข่
กิลนี้ คนเยอะไม่เคยเปลี่ยนเลย เจอทีไร คอมค้างทุกที  
{:5_136:}{:5_136:}{:5_136:}{:5_136:}{:5_136:}
สนครับ อยากโดนอยู่เหมือนกัน ไม่ทราบว่าจะใช้ขาหน้าหรือขาหลังเตะหรอครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Gu_JO เมื่อ 2012-7-18 10:40
มาสิครับ  ยืนหน้ามาเดียวกูรู้ครับว่าขาหน้าหรือหลัง   นัดที่มาได้เลยนะครับ  สะดวกจัดให้ตลอดครับ
ผมตัวไข่เบ้งนะครับ   นัดได้นะครับที่ไหน  เดียวจะใช้โปรเตะปากให้ครับ   ขาหน้าหรือหลังก้อเอาใว้ลุ้นละกันครับ  หมาอย่างผมกัดได้ต่อหน้าและหลับหลังครับ คือจะมาแบบไหนผมจัดให้ได้นะครับ

ไม่ใช้เห่าหอนแบบมุงนะครับ  ตามเห่าไปเลื่อยๆครับ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf