กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ใครทราบ สเตตัส แหวนทุกชนิด บอกที

รบกวน กูรู ท่านใด ทราบ สเตตัส แหวน ที่ลงแยมโรล Platinum ช่วยลงสเตตัสให้ทีครับ ขอบคุณล่วงหน้า
สำนึกดี  สังคมดี
Hybrid      +2 หลา เพิ่มเกจทุกๆต้นหลุม (ไม่แน่ใจว่ากี่จุดไม่น่าเกิน3)

Promis      exp+20%  

Cat           ตีติดปังย่า +1 จุด  ไม่ติด + 3 จุด

Midnight    + 4 หลาไม่ลดคอน

Bonus      คูณ 2 ปังที่ได้รับ

Mystic      ใช้ท่าที่กดเกจSuper pangya tomahank spike cobra +คอมโบเกจ 3 จุด

Galaxy     ขยายแถบปังย่า ที่ลม1-3 เพิ่มคอมโบเกจ 2 จุดทุกๆหลุม

Aeon       All status +1

แหวนใหม่คงรู้แล้ว
Cat ring อ่าครับ ตีติดปังย่าเพิ่ม 3 หน่วยนะ
http://pangya.mygame.in.th/item_united.asp
ขอบคุณมากครับ
3# BrightConan

น่าจะเข้าใจผิด หรือ ข้อมูลที่หน้าเวปผิดนะคับ Cat ring คือแหวนแปก นะคับ แปกได้มากกว่าคับ
3# BrightConan

น่าจะเข้าใจผิด หรือ ข้อมูลที่หน้าเวปผิดนะคับ Cat ring คือแหวนแปก นะคับ แปกได้มากกว่าคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย wolf400 เมื่อ 2012-8-21 11:54
งั้นผมน่าจะเข้าใจผิดละครับ

เพลงโคเวอร์ของผมเอง  เอามาให้ฟังแก้เครียดครับ^^
h8b1R__muUc&autoplay=1

เพลงโคเวอร์ของผมเอง  เอามาให้ฟังแก้เครียดครับ^^
ต้นฉบับโพสโดย nick love เมื่อ 2012-8-21 12:05
เพราะดีครับแต่เอาออโต้เพลย์ออกก็จะดีนะ
Cat Ring เป็นแหวนวงแรก ที่เติมเอาจากน้องถ้วยแล้วรู้สึก แย่มาก ๆ

เพราะ เหมาะสำหรับคนที่ชอบ ตีแป๊กโดยสิ้นเชิง แต่ใน ณ. ตอนนั้นของแถมเยอะมาก ถึงมากที่สุด
It doesn't "Make Sense".....
เลิกเล่นปังย่าเด็ดขาดแล้วนะครับ
ถ้างั้นตวรกดแหวนอะไรดีครับ
10# tottenham

คหสต.นะคับผมเน้นไม่แปก Galaxy ขยายเกจที่ลม 1-3 มากกว่านั้นก็ให้หูเอล์ฟทำงาน + เอฟเฟค อลังการ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf