กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

รวมชุดแฟชั่น ^^

แก้ไขล่าสุด SaintLucifer เมื่อ 2012-9-4 22:10

คนนี้ Rank โหดมาก แถมของ +10 +11 ชุดเกราะ +6 ทั้งตัวด้วย สยองสุดๆ

ส่วนคนนี้ออกเถื่อนๆ ทั้งๆที่เป็นเซทเดียวกับข้างบน

เหมือน .. สับประหลาด

เถื่อนอ๊ะ ..
I ♥ KingSize
เท่โฮกๆ
มีนอออกจากหลังด้วย 555
เก็บตังไว้ให้ดีๆ่นะ หึๆ....
=w=โดนเมียสวมเขาให้สิเนี่ย
อยากเห็นชุด hell แต่ละเซ็ทของแต่ละอาชีพ!
ถ้า Hell 35 มีใส่ค่อนข้างเยอะ แต่ Hell 47 นี้ หายากมากกก เพราะมันต้องลงเป็นตี้ T..T
แล้ว35 ลงคนเดียวไหวเหรอ
อยากได้

จัดให้จ้า ชุด Master 35 ของ Hunter
ว่าแต่ชุดในรูปตอนแรก คือชุดเลเวลอะไรเหรอ รูปแรก กับรูป2 อะ
ชุดด้านบนเป็นแฟชั่นครับ
ชุดแฟชั่น ตี+ได้ด้วยเหรอครับ
ต้อง+เท่าไหร่อาวุธถึงจะมีแสงอ่ะคร้าบบ
รู้สึกว่าจะ+9 ขึ้นน้ะครับ  แต่อยากทราบวิธีหาหินอะครับ ตอนเล่นapได้หินมาแค่1อันเอง แต่เห็นคนอื่นมีกันเยอะแยะ
@JapanAV วันจันทร์ รอดูใน Weekly ได้เลยครับ ลงครบทุกระดับ ^^
@555555yo ส่วนใหญ่จะเปิดกล่องเอาครับ เน้นทำเควสป้าย = =" บางทีก็ดรอปจาก Rare boss ครับ
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เท่มากมายเลย อยากเล่นแล้ว
มีชุดสวยๆเอามาแชร์กันหน่อยเร็ว
55555
เด่วไปเดินถ่ายให้งับ + +

จัดให้จ้า ชุด Master 35 ของ Hunter
ต้นฉบับโพสโดย SaintLucifer เมื่อ 2012-8-29 22:31
อันนี้ไม่ใช่ชุด Hell 35 ของฮันเตอร์นะครับ เป็นชุดรีโมเดลทั้งตัว น่าจะเลเวล 52

ส่วน ชุด Hell 35 ฮันเตอร์ ชุดจะเป็นสีออกทองๆ ครับ ..
ชุดอย่างเท่
ซื้อมั้ย ?

Dainlard Set สวยแบบอลังการ ดุดันโคตรๆ >.<

Wind Sweeper ในชุด Master Lv 47 แบบครบตัว

อลังการและแพงมว๊ากกกก ส่วนธนูเป็นแบบ Remodel ครับ

Blood Thief [Berserker] ในชุด Potent
อยากเห็นของผู้หญิงมั่งอ่ะค่ะ
คืนนี้เด่วจัดให้ครับ ชุดแฟชั่นหญิงเน๊าะ ^^
ขอบคุณค๊า .. จะรอชมนะค่ะ
ไม่มีของสาวดุ้นรึ
ขอบคุณที่นำมาแชร์กันให้ดูนะครับ

ตกใจ2ภาพแรก นึกว่ามาตามหาแหวน
จัดให้ตามคำขอคับ

ดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ ตะลุย Item mall NA
+ออฟชั่นไหมครับ เเล้วก็ราคาแพงไหม
55555
ชุดสวย .. เริศ

ขอบคุณค๊า
ชุดของผู้หญิงสวยมากค่ะ โดยเฉพาะชุดที่คล้ายชุดนักเรียนอินเตอร์
แก้ไขล่าสุด Brightness เมื่อ 2012-9-5 13:09

ชุดผู้ชายเท่ห์ดีจริงๆ
ดูแล้วโหดดี
มีชุดว่ายน้ำของสาวๆป่าวอ่ะ อิอิ
9# 555555yo

เวล 35 ลงดันคนเดียวพอไหว แต่เวล 45 ขึ้น ระดับ Master ก้อนานพอดู .....
แก้ไขล่าสุด tanzamak เมื่อ 2012-9-8 20:21

เอ่อ ขอเพิ่มเติมเรื่องดัน 47 Hell นะครับ จริงๆผมว่าลงไม่ถึงกับยากมากนะ ผมลงกัน 2 คนก็ผ่านได้ ไม่ต้องกดยาอะไรพิเศษเลย นอกจากเลือดที่พกไปหลายแบบหน่อย(คราฟมาใช้เอง) ลองดูเป็นแนวทางสำหรับคนที่คิดจะลองลงดูนะครับ อันนี้คือวิธีลงของผม

ปล.ผมใส่ชุดและอาวุธ 47 สีน้ำเงินธรรมดา ชุดไม่ได้+ทั้งตัว
ขอบคุณมากนะครับ เรื่อง Dungeon Hell 47

บางทีผมใจร้อนมากกก = =' ซึ่งลงไป ก็แทบจะบู้แหลกลาน สุดท้ายก็เจอย่างสดตามระเบียบ T..T
ชุดแฟชั่น ไม่ได้ + Option นะครับ แต่เราสามารถใส่ Soul เพิ่มเติมความสามารถได้อีก
@japenAV มีครับ :D แต่เป็นแค่โปรโมชั่น สิ่งที่น่าสนใจ ไม่ใช่ชุดว่ายน้ำ.... แต่เป็น Auspice มากกว่าครับ ^^
อยากเห็นhell 35 47 set ของเบลดมาสเตอจัง
55555
ถ้าผมเอามาอวด เค้าก็จะหาว่าผมมาขายของอ่ะสิ

คุคิ ชุดว่ายน้ำ

คงเซ็กซี่น่าดู
มาก !!!

46# SaintLucifer
ขอบคุณที่เอามาให้ชมค๊า

44# GM_เอิร์ท
แต่ก็เต็มใจซื้อนะค่ะ ถ้ามาขายของ
46# SaintLucifer

ชุดวย่ายน้ำเซ็กซี่มากๆๆๆๆๆ เลยค่ะ
มาก !!!

ต้นฉบับโพสโดย SaintLucifer เมื่อ 2012-9-8 01:44
บะบะ โอ้ บะบะ จิงๆ
ส่องๆ

김태연,정수연,이순규,황미영,김효연,권유리,최수영,임윤아,서주현 영원히 소녀시대!!

กลับไปรายการกระดานข่าว
prf