กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

.~*|หล้าปั่นคลับ*~. ความรัก มิตรภาพ

แก้ไขล่าสุด dear-martini* เมื่อ 2011-6-16 11:56

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับสมาชิกคลับเหล้าปั่นทุกคน
และผู้มาเยี่ยมค่ะตอนนี้เหล้าปั่นประจำการอยู่ โสด 3 ถ้าเกิดใครสนใจมาร่วมแจมก็ยินดีค่ะ
*Update กิจกรรมคลับ ทางบอร์ด และทาง FB อีกครั้งค่ะ

คลับเหล้าปั่น ก่อตั้งคลับเมื่อ 14 กุมภาพันธ์ 2552
ด้วยมิตรภาพดีๆ ของ เพื่อน พี่ๆ

FB CLUB
http://www.facebook.com/cocktailthai

มีกฏกันนิดหน่อย

1. ขอให้มีความพอดีในการใช้แชทคลับ เพราะจะรบกวนเพื่อนคนอื่นๆ ที่เราไม่ได้สนทนาด้วย
   (ถ้าต้องการสนทนากับใคร ใช้วิธีการกระซิบ หรือ ปิ๋งป่องเลย ค่ะ)

2. มารยาทในการวอร์ การที่เราไปวอร์คลับร่วมกับคลับอื่นควรมีมารยาทในการพูดคุย  มีอะไร ก็รบกวนพูดกันในทีมค่ะ

3. ไหนๆ ก็ทีมเดียวกันแล้ว ขอความร่วมมือ ในการเปลี่ยนชื่อให้เหมือนเพื่อนๆด้วยค่ะ
    แบบฟอร์มเปลี่ยนชื่อ
    ปลา,,(ตามด้วยชื่อคลับ)
    L ตัวแอลใหญ่...ห หอหีบธรรมดา...ล+0152...ปั่...u ยูตัวเล็ก...ตัวยันต์ Alt + 0251

4. ร่วมกิจกรรมกับคลับ ค่ะ

บอร์ดคลับหายซะงั้น..มาช่วยดัน...
แวะมาคร๊า
               แก๊งปาเหรียญ`
ตั้งกระทู้ได้ละเหรอ เดียร์

แต่ว่า น่าจองเรปเผื่อไว้ด้วยเนอะ
..RTB..ก้อมีนะ
ดีคับ เดียร์

ยางม่ะมาอีกเหรอ เดียรี่
ว่าไงน้องสาวหลวง พันพรือมั้งทำได้มั้ย

ไม่ได้ก็ออนเอ็มเน้อ เดวหลวงจะออนรอไว้ทักมาน่ะ
ดีคับ เหล้าปั่น *-*

แวะมาทักทาย คับ

เดียรี่หายเยยย

โทดทีๆ ไม่ได้หายไปไหนจ้า กำลังเง็งๆ กะบอร์ดนิดหน่อยอ่ะ

วันนี้ ก้อ ร้อน ๆ ดูแลสุขภาพด้วยนะคับ

อรุณสวัสดิ์...เข้าเทศกาล สงกรานต์แล้ววว

**อาหารเช้าค่ะ**
หวัดดีตอนสายจร้า
ร้อนจัง ....

คัยว่างมาเก็บบิงโก..ฮานะกัน
^^

ตื่นๆๆๆ เก็บหลุมกัน
เกือบเที่ยงสวัสดิ์ค่ะ..
ใจไม่ค่อยดีเลยกะสถาณการณ์บ้านเมืองตอนนี้
ขอให้คนไทยอย่าใจร้อนตามอากาศกันนะ

คงไม่ได้แวะมาอีกหลายวัน ดูแลสุขภาพด้วยนะคับ

ดีจ้าทุกคน คิดถึงทุกคนเลย
♥..ฉันคิดถึงเธออีกแล้ว และยิ่งมากขึ้นทุกที..♥
สวัสดียามเที่ยงจ้า
อรุณสวัสดิ์+สวัสดีวันสงกรานต์ค่ะ
สวัสดีวันปีใหม่ไทยค่ะ

เล่นน้ำให้สนุกกันนะจ้ะ
จ๊ะเอ๋

บ้านนี้สบายดีปะคะ
, บ้านหนูสบายดี

แวะมาเยี่ยมด้วยนะจ่ะ

จุ๊ฟ ๆ พี่เดียร์ พี่ปลา และทุกคนคะ

I ♥ Gorgeous _________________________ ปิ๋ม,,ออนแอร์ ☆
-o-'' ;;;;;

ไม่ได้มานานเย นะคับ

แวะมาทักทายจ้า กราบสวัสดีชาวเหล้าปั่นทั้งหลายด้วยจ้า
จาก ลิเวอร์พูลแฟนคลับจ้า
CheT

หัวคลับเน้ จมกองงานสะละมั๊ง
แก้ไขล่าสุด  • –``ปลา,,—• เมื่อ 2010-4-24 09:56

นู๋เดียร์ หายไปไหนเนี้ย...
~Late SunnyDay Morning kaa~
^
^
^
เห็นรูปแล้วอยากกินจัง ^^
โอลีฟ แวะมาจ้า
ปังปิด

ฮาโหลฮาเฮ

P ray   

หายยาวๆๆ
นอนรอปังหายเน่า
ปังเน่าว้อย

P ray   
มอร์นิ่งนะครับคลับเหล้าปั่นสุดซ่า

P ray   

อาหารเช้ามาเสริฟจ้า ทำงานอีกวันก้อหยุดอีกแล้วสู้ๆ จ้า

เย็นนี้ไป ตจว. อีกแล้ว กลับวันจันทร์ ฝากว่างๆ ไปดูบ้านให้ทีนะครับ
ตื่นๆกัลได้แร้วปังเปิดแร้ว

P ray   
บ้านนี้คึกคักไม่นิของเราเวียบแท้ๆๆ
เฮ้ยู ว๊อทซาบ

P ray   
ปี๊ด ปี๊ด ปี๊ด ปี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
เหล้าปั่นไปไหนกันหมดนิ ? ตื่นๆกันได้แล้ว

P ray   
กลับไปรายการกระดานข่าว