กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ดูบอลฟรี1วัน บิ๊กแม๊ต วันนี้ดูได้

แก้ไขล่าสุด *เด็กหลังสวน* เมื่อ 2012-9-23 19:13

รับสิทธิ์ทดลองใช้วันนี้ ชมพรีเมียร์ลีกคู่บิ๊กแมตช์ทุกทีด้วย ทรูวิชั่นอินเตอร์เน็ตทีวี ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/TrueVisions/app_435599989816199   ดู2คู่เลย วันนี้ อิอิอิ ฟรีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ถ้าจริงก็ขอบพระคุณมาก ๆ เลยครับ

กำลังหาเว็บดูอยู่เลย
รองนายกสโมสรนิสิตคณะสังคมศาสตร์
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ บางเขน
จิงคับ ง่ายๆๆ ผมรอดูอยู่ เข
าจะส่ง รหัส ไปที่ hotmail คับ
แง่วววว ดูไม่ได้ครับ เค้าบอกผมเคยใช้สิทธิ์ไปแล้ว
รองนายกสโมสรนิสิตคณะสังคมศาสตร์
กำแท้คับ ผมเปิดได้แล้ว มาแว้วววววววววววววววววววววววว ภาพชัดมากก
4# pom0394

ก็ใช้ เฟส แฟนหรือของใครก็ได้คับ
ดูไม่ได้อยู่ดีครับ 3 เฟสแล้ว ทั้งที่สมัครไวงั้น ๆ ไม่ได้ไปทำอะไรเลย กลับบอกว่า ถูกใช้สิทธิ์ไปแล้วอะ T^T
เราคิดว่า นายกดไปสมัคร ทางเขาก็ส่ง รหัส ไปไห้ เราคิดว่า เขาคงคิดว่า นายจะใช้หรือไม่ใช้ ก็หมดเขต1วัน อ่ะคับ เราคิดแบบนี้อ่ะนะ
ขอบคุณครับ ดูได้ครับ 100%
VIP-Repmaster → Justlust
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf