กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ปังย่า USA

ใครมีความรู้ช่วยบอกหน่อย ค่ะ ว่า แจก EXP แจก สปีด แจก ไม้ บ้างหรือเปล่า
ถ้า แจก ช่วยทำลิงค์ กด รับ ให้ด้วย ค่ะ ขอบคุณมาก จร้า
ของเค้าจะไม่มีลิ้งให้กดรับอ่ะคับ จะเป็นแบบ login เข้าเกมแล้วได้เลย หรือว่าแต้มครบตามเงื่อนไขก็จะได้เลยมากกว่าอ่ะคับ

หมายถึง login เข้าเกมส์ ตรงที่เราโหลดเข้าเกมส์แบบปกติ แล้วได้ของฟรีๆ
หรือว่า login เข้าหน้าเว็ปปังย่า USA แล้วได้ของแจกฟรี ต่างๆ ใช่หรือเปล่าค่ะ
ดีค่ะ
ดีค่ะ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf