กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

>>>ปัญหาเข้าเกมไม่ได้ครับ<<<

แก้ไขล่าสุด `Freeze_ เมื่อ 2012-10-23 20:01

รูปครับๆ ช่วยดูให้ที

แพคคู่ !!!

ช่วยดูให้ทีคร้าบบ หรือจะต้องติดตั้งตัวเกมที่ไดร์ฟ C เท่านั้นหรือเปล่าคับ
ตอบด้วยเน้ออ อยากเล่นแล้วเนี่ย = =
ดัน ๆ เดือดร้อนครับๆ แก้ให้ก่อน
ใจร้อนมากลงเกมใหม่แล้วครับได้หรือไม่ได้เดี๋ยวมาบ่นให้ฟังเอง
ไม่ได้ครับช่วยแก้ปัญหาให้ที ด่วนๆ
ดัน ๆ
ช่วยตอยทีเหอะครับเดือนร้อนจริง ๆ เห้อ
ปัญหานี้ ต้องเข้าไปลบไฟล์ที่ชื่อ GameStringTable.DAT ออกครับ
แค่นี้ก็เข้าได้แล้ว
ปัญหานี้ ต้องเข้าไปลบไฟล์ที่ชื่อ GameStringTable.DAT ออกครับ
แค่นี้ก็เข้าได้แล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย พีมมี่ เมื่อ 2012-10-23 20:58
โหสวรรค์ประทาน
ขอบคุณมากๆครับ
แค่นี้ก็เข้าได้แล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย พีมมี่ เมื่อ 2012-10-23 20:58
ว่าแต่มันอยู่แถวไหนอ่ะครับ = ='
กำ หาไฟล์ไม่เจอครับขอให้แก้กันอยุ่ดี T T
จีอยู่ไหนทำอะไรอยู่ ??
ดันจนกว่าจะมีคนตอบเห้อ
ใจเย็นๆก่อนนะคะเจ้าของกระทู้ ทุกปัญหามีทางแก้ค่ะ
ต้องขออภัยจริงๆที่เข้ามาดูให้ช้านะคะ
ยังอาการนี้ ลองแก้ตามวิธีนี้ดูก่อนนะคะ
http://c9.mygame.in.th/movement/notice_20121012_2.asp
ลบไฟล์ ชื่อ C9CfsInfo ออกครับ แล้วเข้าได้ปกติ (อยู่ในโฟล์เดอร์ที่ลงเกมส์ไว้)
ผมด้วย รอจนกว่า จะมีคนตอบอ่ะ
ผมด้วย รอจนกว่า จะมีคนตอบอ่ะ
ผมเข้าเกมได้แล้วครับ :)
สำหรับคนที่มีปัญหานี้ให้ลบ C9CfsInfo ออกตาม#15เลยครับ ขอบคุณมากๆ
ปัญหาเข้าเกมไม่ได้ กดเริ่มเกม แล้วมันขึ่น File Read failed! tooltip_Fire.dds     พอกดOK มันก้ขึ้น Not Found file[tooltip_Fire.dds] อิกอ่ะครับ         เล่นเกมไม่ได้ครับ ช่วยมาแก้ไขหน่อยครับ   ขอบคุนล่วงหน้าครับ  

ช่วยตอบผมบ้างเถอะครับ GM      เอาผมบ้างเถอะ GM เกมC9 มาตอบกลับบ้างเหอะ ผมเล่นไม่ได้ครับลงใหม่หลายรอบแล้ว
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf