กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เล่นตัวไหนดีช่วยแนะนำหน่อยครับ ranger กับ เคียว

เลือกได้ข้อใดข้อหนึ่งแบบสำรวจ, จำนวนผู้ร่วมแสดงความคิดเห็นทั้งหมด 21 คน
28.57% (6)
71.43% (15)
Your User group have no permission to vote
พอดีเพื่อนมันให้ไอดีมาเล่นอะครับในไอดีมีอยู่2ตัวคือเคียว50กับเรนเจอร์50แต่ไม่มีของอะไรเลยสักอย่าง แต่ในไอดีมีเงินอยู่ประมาณ20M เลยอยากจะมาถามว่าจะเล่นตัวไหนดี จะเอาเงิน20Mไปลงทุนกับตัวไหนดีอะ ผมเน้น PVE ครับไม่เน้นPVPช่วยแนะนำหน่อย
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
PVE ดีทั้ง2อย่างเลย ชอบระยะไกลก็เรนเจอร์ครับ ใกล้ก็เคียว
แต่ขออวยเคียวละกัน
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
อวยเรนเจอร์ค่ะ
เราเล่นอยู่ 2 อาชีพนี้ มันก็มีดีแตกต่างกันไปนะคะ PVE ดีทั้งคู่ (เห็นบอกว่าเวล 50 แล้ว เรนเจอร์มีสกิลร้ายกาจเยอะละค่ะ เพราะถ้าก่อนเวล 35 จะลงดันโซโล่ลำบากหน่อย)
ขึ้นอยู่กับว่าชอบหรอยไกลหรือบุกฟันถึงที่ จะให้ดีลองเล่นก่อนทั้งสองตัวเลยค่ะ จะได้รู้ว่าเล่นอาชีพไหนมันใช่สำหรับเรา
ผมว่านายสมัครตัวใหม่ดีกว่านะ

แล้วโอนเงินไป

เพราะมันเสี่ยงต่อการถูกแฮคนะ
6# CrazyDream

ไม่เป็นไรครับเพราะไอดีนี้มันเป็นไอดีของญาติที่สนิทของผมเลยครับ
อยู่ที่ว่าชอบระยะหรือว่าบวกดิบ 55555555555555
อยากดูตูดผู้ชาย หรือ ก้นอันนวลเนียนของผู้หญิงก็เลือกเอาครับ
ผมว่า ผมลอง ซื้อของธรรมดาๆราคาไม่เเรง ใส่ ทั้ง 2 ตัวดูก่อนดีมั้ย เเล้วลองดูว่าชอบยังไง 20 เเหว่งไปไม่เยอะหรอกครับ ลองๆดูถ้าไม่รู้จริงๆ เเบบนี้น่าจะโอเคกว่านะเพราะได้เล่นเอง ตัวผมเองหมดไป เยอะมากๆ ลงคงลงของ เเต่ยังอาชีพอื่นที่เข้ากับตัวเองไม่ได้เลย
6# CrazyDream

ไม่เป็นไรครับเพราะไอดีนี้มันเป็นไอดีของญาติที่สนิทของผมเลยครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย lnwpipeza เมื่อ 2012-12-16 12:28
แล้วท้าสมมุตเขาเห็นอาวุธทองถาวรคุณหละครับ

ญาติกะเถอะนะครับผม
ไอดีเพื่อน หรือ ซื้อไอดีมาหว่า อิอิ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf