กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

มอนทวีป 5 แพ้ธาตุไรเหรอครับ

พอดีได้บทเรียนมา รู้สึกหินธาตุนี้ แพงขึ้นจนน่าตบเกรียนจริงๆ เลยกะจะดองไว้ขาย

ในอนาคตสักหน่อย
แพ้ไฟ แต่ดูแล้ว อาจจะปลายปีหน้ากว่าจะมา จะเก็บก็ตามใจ
ทวีป6 แพ้ธาตุไรครับ
ปีหน้า เงินอาจจะโคตรเฟ้อมาก ดีไม่ดีตกก้อนละ 30m
ลงทุนระยะยาวจริงๆ เหมือนซื้อทอง555555
ミニゾーロー @JAP

ミニゾーロー
4เพิ่งมาเองจะรีบไปไหนค้าบ บบ
ทวีป5 แพ้น้ำครับ
ทวีป 5 คง สวรรค์ของวอเด้นสิน๊า
ตกลงแพ้น้ำหรือไฟ
ถ้าจำไม่ผิดทวีป5มอนธาตุลม แพ้ ธาตุไฟ ครับ
แล้วทวีป 9 นี่มันแพ้อะไรอ่า จะดองไว้
มันน่าจะเรียงไปเรื่อยๆนะ
ยังไงๆก็รอดูสถานะการก่อนหล่ะกัน

ทวีป
1.ลม
2.ไฟ
3.น้ำ
4.ดิน
5.ลม
6.ไฟ
มันน่าจะเรียงไปเรื่อยๆนะ
ยังไงๆก็รอดูสถานะการก่อนหล่ะกัน

ทวีป
1.ลม
2.ไฟ
3.น้ำ
4.ดิน
5.ลม
6.ไฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย IndigoSky เมื่อ 2012-12-22 22:42
ไม่ใช่ละครับ จัดลำดับผิดเปล่า 3ดิน  4ลม นะผมว่า

ลองสังเกตุดูครับเค้าจะเปิดสเตตัสให้ดู
13# GhosT_K1lleRs

ดูดีๆครับ อันนี้เรียงธาตุของมอนครับ ไม่ใช่เรียงธาตุที่มอนแพ้
อะเรียงแถมให้ใหม่

1.ไฟ
2.น้ำ
3.ดิน
4.ลม
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf