กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

:: เฟอนิเจอร์ฟ้าอ่อน Lv. ช่างมีผลหรือไม่ ::

อยากทราบว่า การทำเฟอนิเจอร์ฟ้าอ่อนสำเร็จนั้น Lv. ช่าง มีผลต่อการทำติดง่ายหรือยากมั้ยครับ
เช่นเลเวลช่างสูง ก็จะมีโอกาศติดง่ายกว่า เลเวลช่างน้อยกว่า ... ขอบคุณงับ
ตอนนี้เวลลูกกิลเจ๊สูงแล้ว  ก็ยังคราฟไม่เคยติดนะ 5555555
ช่างผมเวล 57 ว่าจะลองทำดู แต่มีคนบอกว่า เวลเยอะมีโอกาศมากกว่าเลยอยากทราบแบบแน่ชัดหนะครับ T_T
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
อันตัวข้า มีนามว่า ดิวคุง
MaNaTzu - Elifa Rose
MaFuYu - Amphitrite
กลับไปรายการกระดานข่าว