กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

3KPQ เปิดยุทธภพแล้ววันนี้

เกมสลับเพชร เล่นง๊ายง่าย ทำอะไรอยู่ก็เล่นได้
เข้าเล่นกันได้แล้ววันนี้ที่ www.3KPQ.in.th
Login ได้

สร้่างตัวละครได้

แต่โหลดแล้วเข้าไม่ได้ดังรูป

รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะครับ

อยากลองเล่นดู
ในเครื่องได้ลง โปรแกรม unity ไว้หรือยังครับ
ถ้ายังลองหามาลงดูนะ ลงแล้ว รีเรื่อง 1 รอบแล้วลองเข้าดู
ทามมายถึงแก้ชื่อตัวละครไม่ได้อ่ะ
สร้างตัวละครเรียบร้อยแล้ว เหลือแต่แค่ชื่อเท่านั้น

เพราะเราใส่ชื่อ ✿ĦãЯΰήặҚїĦїМ€۞   แต่พอตอบตกลงมั้นกลายเป็น '10047;294;'
เมื่อยืยยันการสร้างตัวละครเสร็จแล้ว  มันบอกว่า ไอดีนี้มีคำหรือวลีท่ไม่สามารถใช้งานได้(2507,)
จีเอม ช่วยดูแลตรวจสอบให้แก้ด้วยนะ เพราะอยากเล่น แต่่เล่นไม่ได้เพราะ แก้ชื่อไม่ได้
id : harunakihime
พลเรือนหาจากไหนอ่ะ
เล่นมา3วันยังไม่ได้
เพิ่งลองมาเล่นดู
มีค้างด้วย 555 กำลังแย่งปราสาทเลย
[DuoSHOT][คนชงชา][Cisuna][Šóüℓℓíş†][MagicCicle][TheMiniHAAALK]
น่าลองครับ
Add เพื่อน มานะครับ ผมชื่อ   อัดตูด  ชื่อผมทำไงถึงเปลียนได้อ่าคับ ตอนตั้งกดไปเล่นๆๆ - -
มีค้างด้วย 555 กำลังแย่งปราสาทเลย
ต้นฉบับโพสโดย [น้ำพริกมะขาม] เมื่อ 2013-4-7 22:54
ไม่ได้ค้างอย่างเดียวด้วย พักหลังๆ เวล 19 + ยึดหลายปราสาทแล้ว รู้สึกจะกระตุกมากๆ มากกว่า C9 อีก เกมส์นี้มันแอบโหดนิ
[DuoSHOT][คนชงชา][Cisuna][Šóüℓℓíş†][MagicCicle][TheMiniHAAALK]
เวล 15 แล้วแต่อับสกิลยังไงนิ หรือต้องสร้าง อันละ 400 ตลอดเลยหรอ กดที่เสีย 400 เงินหาอยากจังเล่นมาเวล 15 เงินยังไม่ถึง หมื่นซักที่
เวล 15 แล้วแต่อับสกิลยังไงนิ หรือต้องสร้าง อันละ 400 ตลอดเลยหรอ กดที่เสีย 400 เงินหาอยากจังเล่นมาเวล 15 เงินยั ...
ต้นฉบับโพสโดย KORS เมื่อ 2013-4-8 18:18
ของผมไม่แตะพันเลย ได้มาก็ใช้ไป AC Point ไม่พอตลอด พักหลังๆ เล่น 20 นาที พักรอ Ac Point รีกลับมาอีก 6 ชม. ตอนนี้เลยเลิกเล่นไปเล่น C9 อย่างเดิม 555
ฟังดูถ้าจะเล่นยากนะเกมใหม่เนียเล่นC9อะดีแล้วฆ่ามอนเตอร์บู๋ดุเดือดมันดี
เปิดมา 10 วันเพิ่งจะได้เล่น
ต้องลองงงงงงงงงง!!
โพสไว้จีก้ไม่ตอบ
จะโฟสทำไม
เกม กะโหลกกะลาแถมยัง***เปิดไม่ตรงเวลา แล้วจะมีคนเล่นหรอวะ กะฆ่าเวลาซํกหน่อยแต่ดันไม่เปิด ทีมเกมนี้อ่อนเกิน เอาพวกไม่รับรู้จักรับผิดชอบมาดูแล ผู้บริหารน่าจะมาแอบอ่านในบอร์ดบ้างนะ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf