กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

afafacz

เลือกได้ข้อใดข้อหนึ่งแบบสำรวจ, จำนวนผู้ร่วมแสดงความคิดเห็นทั้งหมด 370 คน แสดงผลแบบสำรวจ

Poll End

24.32% (90)
14.32% (53)
17.30% (64)
10.54% (39)
14.32% (53)
19.19% (71)
Your User group have no permission to vote
แก้ไขล่าสุด Boogeyman เมื่อ 2013-8-13 11:47

ปืนหน้าไม้ดิอาชีพ เทยอัสนีป่าว
แก้ไขล่าสุด yukionimusha เมื่อ 2013-4-23 10:58

C9ดีกว่านะครับอย่าไปเล่นเลยเกมใหม่อะ ให้เด็กใหม่ๆเค้าเล่นบ้าง ผู้เล่นหน้าเก่าๆที่เล่นเกมในค่ายini3ก็จงอยู่เกมเดิมที่ท่านเล่นซะจะดีกว่าไม่งั้นไปเกมใหม่หมดคนในเกมก็หายหมดอะจิ ที่บอกไม่ใช่ไรเพราะคนยิ่งน้อยยิ่งไม่สนุก
แต่ละคนจะหนีจาก c9 กันละเหรอ
หนีสิ ครับ เจอเเล้วเงิบ ของทองอัดกันให้หัวล้างข้างเเตกไปหมดเลยฮ่าๆ โดนสับ 2ที ลงไปฝันดี
โฉิมุ์ ย่ากุ์ เปร่น เถพุอัด์ณี ม์รั่ก คร๊

เบื่อมันกระตุกตอนลง อารีน่า
เลยอยากออกมาท่องโลกกว้างบ้างอะครับ
ตัวไหนฮิลได้เล่นตัวนั้นอะ -..-
เฮๆทุกท่านฟังกันก่อนดิ ตอนนี้เค้าก็กำลังเปิดแพทใหม่ทวีป5อยู่แถมปลดLV60ให้อีกด้วยไม่ดีตรงไหน
โกรธใครมา ก็ฆ่ามอนเตอร์เลยลบายความโกรธดีออก
เกมอะนะมันก็มีการเปลี่ยนแปลงไปด้วยไม่ใช่อะไรก็เล่นเกมใหม่ถ้าเดียวอะครับ
ผมไม่ได้ว่านะครับ ขอโทษจริงๆ หวังว่างคงเข้าใจ
เซียนกระบี่ คนสนใจเยอะจังนะคะ
จีปุ๋ย ก็มาอยู่เกมส์นี้เหรอ
นึกว่าอยู่แต่C9 ^_^
เห็นจีเอ็มท่านอื่นยังไม่เข้ามา เลยเข้ามาเจิมให้ก่อนค่ะ
จีปุ๋ย ก็มาอยู่เกมส์นี้เหรอ
นึกว่าอยู่แต่C9 ^_^
ต้นฉบับโพสโดย Tifa๑๑Lockhart เมื่อ 2013-4-24 17:53
เอาๆ...เอาเข้าไปพี่ๆGMเป็นไปกับเค้าด้วยหรอ
ยังคิดไม่ถูก นักปราชญ์ กับเซียนกระบี่ 55
15# Flamiix

ไม่ให้เล่น 555+
เซียนกระบี่   
ดาบโล่ ขวานโล่ อะไรก็ได้ให้มีโล่ ชอบชนเป็นแนวหน้า - -
ชั่วลูกชั่วหลาน ไถนาปลูกข้าวให้คนกิน_/ili\_ ควายไถนา
ขอให้มีเคียว
นักปราชญ์

เก่งป่ะคะ ใครก็ได้รีวิวให้หน่อยที

ชอบตัวใช้หนังสืออ่า

//นอนรอรีวิว

เล็งปืนไว้คับ
หนี จาก pagya เข้า c9 กำลังจะหนีจาก c9 เข้า devine warrior
สุดท้ายหนี ini3 ไม่พ้น 55 55 5  ชอบเกมค่ายนี้มากครับ !!
ขวานโล่สุดจี้ด
ในที่สุดก็มีมาจนได้เกมที่ไม่ต้องลงดัน
เบื่อฝุดๆต้องลงดัน -..-
3on๊g๛βz : Mstar
ปืนอัสนี
เทพอัศนี   ขี่พายุ ทะลุฟ้า ตกลงมาทายาหม่อง 20 กล่องก็ไม่หาย ไปหาหมอ หมอไม่อยู่ ไปหาปู่ ปู่ Fap fap fap ...
27# Guardianz

-*- อืมมเด็กๆผมก็เคยร้องเพลงนี้นะ ฮาๆ
ตอนนี้ยังไม่รู้ แต่ชอบปืน

::
Once Up oN A time

••‘ล้มแล้วลุก ปัดตูดแล้วเดินต่อŽ’••
เกมส์ใหม่รึ
ตัวใหนถึกสุดเล่นตัวนั้น
เพราะผมทนมือทนเท้า
32# Boogeyman
งั้นผมจัดไป[มั้ง]
เห็นคนดราม่าเรื่องเกมส์เก่ากันเยอะ ผมก็อยากเล่นเกมส์เก่าเหมือนกัน ที่ผมเล่นใหม่ไปเรื่อยๆตอนนี้ เพราะผมรอ EB ผมรอมาจะสามปีล่ะ เซิฟญี่ปุ่นก็เปิดไปเเล้ว บ่องตง ผมรอจนเบื่อปังย่าอ่ะ
อัสนีแน่นอนครับผม ไปเล่นไต้หวันมา ยิงมันส์มาก
อยากเล่นเคียว โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
เคียวสวยม๊ากกกกกกกกกกกกกกกก
เคียวเหมือนกันๆๆๆๆๆ อัสนีด้วยๆๆๆๆๆๆ
ผมไม่รู้ ผมเบื่อc9 อยากเที่ยวโลกกว้าง >< เล่นขวานอะ
รอด้วยคนนะคับ

ไม่เคียวก็กระบี่ ดูจากสเตตัสแล้ว เคียวเน้นไปทางปัญญา กระบี่ไปทางกำลังตัดสินใจไม่ถูกรอผู้รู้มาทำข้อมูลว่า2สายนี้แตกต่างกันไงบ้าง
เซียนกระบี่สิ ! ผมเน้นรุกอย่างเดียวไม่เน้นรับ เล่นเกมส์แบบนี้
จะมาให้คอยนั่งเสริมทีมได้ยังไง มันต้อง รุก รุก รุก อย่างเดียว
กระบี่ นักปราชญ์ เคียว > < เลือกไม่ถูก
เซียนกระบี่สิ ! ผมเน้นรุกอย่างเดียวไม่เน้นรับ เล่นเกมส์แบบนี้
จะมาให้คอยนั่งเสริมทีมได้ยังไง มันต้อง รุ ...
ต้นฉบับโพสโดย MyZeus เมื่อ 2013-4-30 15:22
ถ้ามีแต่รุกคนรับก็แย่สิ
มันต้องผลัดกันรุกผลัดกันรับ
ถึงจะมันกันทั้ง 2 ฝ่ายจริงไหม
43# เดอะวุฒิ

หลังจากที่ลองไต้หวันมา ปืนอัสนี ผมไม่สนใจละ

ขวานโล่พระพุทธ    

เลือดเยอะ ดึงศัตรูเข้ามาใกล้ๆ แล้วตื้บ 5555
44# GOd4z

เล่นตามหรอ อิอิ
45# ImTygoon

ชาบู ชาบู ฮิฮิ
เกมอะไรอะเผื่อลองเล่น
พุทธพิฆาต กับ เคียว ชอบ2สายนี้
I Want You My Faaking Gods
เคียว
เซียนกระบี่ คนเล่นเยอะ ของแพง เปลี่ยนสายๆ
ทุกอย่างบนโลกไม่มีอะไร เพอร์เฟค!! ครบถ้วน
ประเดิมหน้า 2 ไปเบย
ลองเล่นดูช่วง CBT เนี่ยล่ะเป็นช่วงตัดสินใจทั้งในการว่าจะเล่นไหม และจะเล่นอาชีพไรดี (เบื่อ C9 เทพไม่เท่าไหร่ ดันเป็นเกมส์ลงดัน)
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf