กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ทำใจกันไว้นะคะ เกม DWมา C9 เป็นหมาหัวเน่าแน่เลย

ตามนั้นนะคะ อะไรๆก็เลิศกว่า สวยกว่าเยอะ

ไหนจะไม่ต้องลงดัน มีแทบอะไรก็ไม่รู้ไว้จำกัด

บอกลาได้เลย เจ้ามะค่ะ
1# มาเพื่อโดนเธอด่
DW ก็ไม่เล่นแล้วค่ะ ลาก่อน INI3

เอาตังไปเติมเซิฟญี่ปุ่นดีกว่า
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
3# KuroButler

เล่นด้วยจิ
3# KuroButler

เล่นด้วยจิ
ต้นฉบับโพสโดย aun6663 เมื่อ 2013-4-30 14:37
พร้อมลงทุนเช่า VPN รายเดือนก็ติดต่อหลังไมค์มาเลยค่ะ

แต่ถ้าจะมุดฟรี ไม่มีแนะนำนะคะ
6# KuroButler

เดือนละเท่าไรนั้น
6# KuroButler

เดือนละเท่าไรนั้น
ต้นฉบับโพสโดย aun6663 เมื่อ 2013-4-30 14:43
ขั้นต่ำ 300 แต่ที่เราใช้อยู่ตกเดือนละ 600 ค่ะไม่มีสะดุด ลื่นกว่าเซิฟไทยเยอะเลย
8# KuroButler

ผมขอเวลาเก็บเงินเเปปเดียวจะมุดไปเล่นด้วยนะน้า 55+พาเวลด้วยงุงิ
8# KuroButler

ผมขอเวลาเก็บเงินเเปปเดียวจะมุดไปเล่นด้วยนะน้า 55+พาเวลด้วยงุงิ
ต้นฉบับโพสโดย aun6663 เมื่อ 2013-4-30 14:47
ติดต่อ PM มาได้ทุกเมื่อค่ะ ถ้าเรื่อง sv.JP ให้คำแนะนำได้ทุกเมื่อค่ะ
10# KuroButler

เเต็งกิลครับ><
บอกตรงๆไปเล่น TW มาแล้ว เหมือน C9 ไหม พวก interface เหมือน C9 มากครับ
ตัวละครก็เหมือนระดับนึงครับ แต่ว่า...สำหรับคนที่คิดจะเล่น
แต่ว่า...สำหรับคนที่คิดจะเล่น
แต่ว่า...สำหรับคนที่คิดจะเล่น

มันคือเกมส์ จิ้มตี(เม้าส์คลิกใส่มอนต์)ครับ ซึ่งผมเล่น C9 เพราะเบื่อเกมส์จิ้มตีเฟ้ย
ที่รอลึกๆจริงๆคือ blade & soul อินเตอร์มากกว่า
บอกตรงๆไปเล่น TW มาแล้ว เหมือน C9 ไหม พวก interface เหมือน C9 มากครับ
ตัวละครก็เหมือนระดับนึงครับ แต่ว่า...สำหรับคน ...
ต้นฉบับโพสโดย Locker00 เมื่อ 2013-4-30 14:59
ส่วนตัวผมรอ cabal2 กับ ro2 เข้าไทยเมื่อไหรไปยาวแน่ครับ
แก้ไขล่าสุด Hello WeEn เมื่อ 2013-4-30 15:17

DW ไม่เหมือน C9 นะ .. ( แต่เซิฟตอนนี้ C9 แย่สุดแหละ )
แนวเกมส์มันคนละแนวกันเลย ภาพอาจดูดีกว่า แต่ระบบการ PVP มันเหมือนตัวละครยืนอยู่กับที่
กดสกิลไหนได้ กดไปเลย ไม่ต้องมาวิ่งดูเชิงแบบ C9 แบบว่า มีสกิลไหนก็กดเถอะ เดียวอีกฝ่ายก็ตาย
แต่เกมส์ที่ มันส์ที่สุดแนว C9 อันดับ 1 ต้องยกให้
blade & soul เห็นว่าตอนนี้มีเปิด Free to play

เกมส์นี้รับรองเลย ถ้าเข้าไทยคนเล่น C9 จะหายไป 70% เลยเชื่อผมปะ ถ้าได้ลอง
เล่นจะรู้ว่ามันสนุกแค่ไหน
จะมีคนไปโยวกัง2กับผมไมเนี้ย
ตัวละครก็เหมือนระดับนึงครับ แต่ว่า...สำหรับคน ...
ต้นฉบับโพสโดย Locker00 เมื่อ 2013-4-30 14:59
ใช้เลยผมล่ะโคตรเกลียดเกมจิ้มๆตีๆเลย--
อะไรก็ได้ทำไปเถอะ แต่อย่าให้รู้สึกผิดต่อตัวเองหรือต่อคนอื่นก็พอ~
DW ไม่เหมือน C9 นะ .. ( แต่เซิฟตอนนี้ C9 แย่สุดแหละ )
แนวเกมส์มันคนละแนวกันเลย ภาพอาจดูดีกว่า แต่ระบบการ PVP มันเ ...
ต้นฉบับโพสโดย Hello WeEn เมื่อ 2013-4-30 15:16
blade & soul  อยากเล่นมากแต่ไม่รู้ต้องทำยังไงบ้าง
จะมีคนไปโยวกัง2กับผมไมเนี้ย
ต้นฉบับโพสโดย ShaDowl3lacK เมื่อ 2013-4-30 15:16
รออยู่เหมือนกันครับ โยกัง2 กับ ro2 ตอนนี้ รอเล่น dw อิอิ
INI3เหมือนกัน ขนาดโปรC9 ยังขนาดนี้แล้วคิดว่า DW จะขนาดไหน
สรุปค่ายเกมในไทยจะไม่มีค่ายที่มีคุณภาพเลยรึไง AS ก็โประ+บอทเพียบไม่เคยหมด Wi...er ก็มีการฟ้องผู้เล่น  I...3 ก็...........(เติมเอาเองตัวเลือกอิสระ)
สรุปค่ายเกมในไทยจะไม่มีค่ายที่มีคุณภาพเลยรึไง AS ก็โประ+บอทเพียบไม่เคยหมด Wi...er ก็มีการฟ้องผู้เล่น  I...3 ก็.. ...
ต้นฉบับโพสโดย Online_Boy เมื่อ 2013-4-30 15:37
As ผมเติมให้อีกอย่าง ไม่มี @Key โดนแฮกรายวันครับ
แก้ไขล่าสุด ShaDowl3lacK เมื่อ 2013-4-30 15:48

18# ศรัทธาตัวเอง,,*

ตัวเกมผมไม่สนใจหลอก แต่ผมต้องการเนื้อเรื่องมากกว่า

18# ศรัทธาตัวเอง,,*

ตัวเกมผมไม่สนใจหลอก แต่ผมต้องการเนื้อเรื่องมากกว่า

ybvJ97JtAEk ...
ต้นฉบับโพสโดย ShaDowl3lacK เมื่อ 2013-4-30 15:47
ผมชอบรูปแบบการpvp อะ ><''
Blade & Soul เกมนี้เคยอยากเล่นมาก กราฟฟิกสวยสกิลดูอลังการงานสร้าง ตัวละครXมาก
เเต่ได้มีโอกาศสัมผัสเเล้วกลับรุสึกว่า เสียเวลารอคอยมาก สกิลที่ดูอลังการเเต่โจมตีเป้าหมายเดี่ยวเป็นส่วนใหญ่เกบเวลในเเมปโดนรุมเดี้ยงเเน่นอน
ปล ผมจาจจะเล่นได้เลเวลไม่มากเลยมีเเต่สกิลเดี่ยวๆ เเต่เพื่อนที่ยังเล่นอยู่ก็บอกว่าสกิลหมู่มีน้อยมากเกบเวลลำบาก C9ก็เล่นไปเรื่อยๆไม่ได้ตามกระเเสเติมเงินเพราะหาเงินจากการลงดันได้ไม่ยาก ก็คงรอจนกว่าจะมีเกมไรดีๆกว่านี้มา เเต่สำหรับเซิฟไทยก็อย่างว่า ค่ายใหญ่ๆก็มีปัญหาเดิมๆ ไม่ว่าจะเกมไรใหม่เข้ามามันก็จะขึ้นกะค่ายพวกนี้เเล้วก็มีปัญหาประจำค่ายเเบบนี้เกิดขึ้นอีก รักจะเล่นเซิฟไทยต่อไไปก็ต้องทำใจครับ
เล่นแนว moba หรือ Fps น่าจะสุดเหนื่อยจบเกมรอบก็จบ

NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
อันตัวข้า มีนามว่า ดิวคุง
MaNaTzu - Elifa Rose
MaFuYu - Amphitrite
โดยส่วนตัวผมเกลียดแนวจิ้มตี ที่เล่นได้นานสุดก็ lineage2 กับ Rag
เลยไม่ได้สนใจเกมส์แนวนี้เท่าไหร่
อีกอย่างผมชอบแนว pvp ถ้าให้ยกตอนนี้เกมส์ C9 ทำระบบนี้ได้ดีมากๆ เมื่อเทียบกับเกมส์อื่นๆที่ได้ลองเล่น
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf