กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

โหลดแพทฮอนมาไหม่ เด้งออกจากเอมตาเฉย

คือกำลังเล่นเอมตายุ่ แล้วเราอยากเล่นฮอนเลยอัพเเพทฮอน แล้วก้ออนเอมตายุ่ พอฮอนโหลดเสด เอมตาก้เด้งหลุดเลยอะ พอเข้าเอมตาไหม่ก้เข้าไม่ได้เเล้ว เพราะกดปุ่มเริ่มเกมไม่ได้ !!~ โหลดตัวเริ่มเกมลงไปทับก็เหมือนเดิม อยากรุ้ต้องทำไงอะ T^Tเราจะเกบรอบนะเออ บอกที
ตอนที่เด้งออกมีข้อความอะไรขึ้นมาไหมครับ  และอาการตอนกดปุ่มเริ่มเกมคือนิ่งไปเลยหรือปล่าว
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf