กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ถามเรื่องไม้ Air night III บัค

แก้ไขล่าสุด l3isKitz เมื่อ 2013-8-14 20:04

บัคไม้ Air night III มันไม่มีออร่าสีฟ้าบางๆตอนตี

เหลือแค่แสงสีฟ้าๆที่ไม้

มันเป็นบัคหรือว่าอะไรคับผู้รู้ช่วยตอบทีคับ

รบกวนช่วยมาตอบหน่อยคับ

เป็นเพราะผมอัพไม้เต็มรึป่าวเพราะก่อนหน้านี้ยังไม่ได้อัพไม้หรือเป็นเพราะแพทใหม่คับ

ช่วยตอบหน่อยคับ
ช่วยมาตอบหน่อยคับ
เราลองเล่นมันก็รู้สึกมีออร่าตามปกตินะ
แต่เราอัพไม้ไม่เต็มง่ะ แล้วก็แพทช์เป็นแพทช์ล่าสุด
ปังย่า : “ ลาเต้ ” , Mstar : Nickle
แก้ไขล่าสุด tanchoshowa เมื่อ 2013-8-15 07:02

ไม่เกี่ยวกับที่อัฟไม่เต็มนะครับ เดวไปลองดูอีกทีว่าเป็นรึเปล่า แต่ไม่เกี่ยวกับการอัฟแน่ๆ

เพิ่มเติม-ไปลองมาเเล้วปกติครับ
วันนี้ลองมาไม่มีเอฟเฟคไดๆเลยนึกว่าแอร์2

กลับไปรายการกระดานข่าว
prf