กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

สงสัยเกี่ยวกับสกิลบุค ในกิจกรรม ตอนนี้

สงสัยว่ามัน เป็นเซตเดียวกะเซ็ต 57 รึป่าว เห็นชื่อมันแปลกๆ ไม่รู้ว่าถ้าใส่แล้ว มันจะรวมในเซ็ตมั้ย ?
ได้มาแล้วรึครับ โชว์หน่อยเง้อ
อะ ตกลงสกิลบุ๊คเวลไรหรอ
ถามอีกอย่าง ได้สีอะไรคะ
Call me a b*tch just cos I speak what's on my mind? So come and kiss my feet babe ;)
เป็นสกิลบุค 57 สีน้ำเงินจ้า ที่ได้มา แต่มันเป็นของ ชาโดว - -* ไม่ได้เล่นชาโดวด้วยอ่า เลยไม่รู้ว่ามันจะเข้าเซตกะเล่ม57 อื่น รึป่าว ชื่อมันก็ดูแปลกๆด้วยนะ เห็นของเพื่อน ก็ชื่อแปลกเหมือนกัน ที่ได้จากกิจกรรมอ่า ชื่อมันขึ้นต้นด้วย s- ทุกอาชีพเลยมั้ง
s ก็เซท 57 ละครับ เอะหรือ b หว่า
วันนี้เจอคนตะโกนโชว์ Mana Cannon น้ำเงิน

อิจฉาจนน้ำตาจะไหล
ว่าแต่ของเอเลมันมีสกิลไรบ้าง เห็นในรูปมีแค่สองสกิล =.=
【BR】 ♥โถส้วม♥    【C9】 PK•Game0veR    卐Eroticizm卐
ได้มานาแคนนอนมาแล้ววว  สกิลบุ๊คที่ใฝ่ฝัน
ได้มานาแคนนอนมาแล้ววว  สกิลบุ๊คที่ใฝ่ฝัน
ต้นฉบับโพสโดย Ukasia เมื่อ 2013-11-7 00:44
เห็นหน้าเว็บเอเลมีสองเล่ม อีกเล่มนึง มันสกิลไรพอรู้มะคับ
【BR】 ♥โถส้วม♥    【C9】 PK•Game0veR    卐Eroticizm卐
เห็นหน้าเว็บเอเลมีสองเล่ม อีกเล่มนึง มันสกิลไรพอรู้มะคับ
ต้นฉบับโพสโดย [เด็ก~ENGINEER] เมื่อ 2013-11-7 01:23
อันนี้เราก็ไม่ทราบนะ อยากลองเก็บเยอะๆแล้วมาเปิดทีเดียว แต่มันก็อดใจไม่ไหว 555
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
อันตัวข้า มีนามว่า ดิวคุง
MaNaTzu - Elifa Rose
MaFuYu - Amphitrite
ต้นฉบับโพสโดย Ukasia เมื่อ 2013-11-7 00:44
อิจฉาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
ไม่มีแม้เงา ได้แต่สเปล ขยะ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf