กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ทริคเกมส์บูม

เคยไหมเวลายิงหลายๆลูกแล้วไม่โดน ทั้งที่ลงอยู่ไกล้ๆ

ปัญหานี้จะหมดไป

ถ้าคุณกดลูกศรขึ้นหรือลงมันจะเลื่อนเป้าทำให้ไปลงที่อื่นได้เวลายิง !!

ทริคนี้ใช้งานค่อนข้างยากหน่อย สำหรับคนที่ยังกะระยะไม่ค่อยถูก
อ่า งงนิดๆ หมายถึง ปรับองศาในการยิงใช่ป่าวครับ แบบนั้นต้องอาศัยความชำนาญและ คำนวนแรงลมกันหน่อยแล้ว
จงปฏิบัติต่อผู้อื่นเหมือนอย่างที่ท่านต้องการให้ผู้อื่นปฏิบัติตนต่อท่าน^^
ใช่ครับปรับองศาได้ หลังจากที่ยิงไปแล้วไม่โดนแต่ต้องรีบปรับครับ ไม่งั้นยิงออกหมด
แจ่มมากครับขอบคุณมากครับ
เล่นBoomzครับปังย่าเล่นน้อยลงครับ อิอิ
เราชอบใช้ล่องหน+วาร์ปเข้าไปยิงเผาขน ยิงจากระไกลวืดประจำ
ไม่ึค่อยเข้าใจแหะ
อ่อ เข้าใจละ แสดงว่าการยิงหลายครั้ง สามารถเลื่อนองศาได้ตลอดเวลาใช่ม่ะ
ถ้าลูก 1 ไม่โดน เราก็ขยับองศาไปนิดนึง ทริกนี้แจ่มจริงๆ ขอบคุณมากนะครับที่บอก
เพราะปกติ เกมอื่นๆ แบบนี้ไม่น่าจะปรับได้ระหว่างยิง
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
อ่าส์ จริงหรอเนี่ย เพิ่งรู้
จะได้เอาไปใช้บ้าง  ขอบคุณ จขกท.+คห. อื่นๆ ที่ให้สาระเพิ่มเติมด้วยนะค่ะ

ไม่รู้จริงๆ เดินยิงได้ด้วย

พอจะยิงทีไร หมดเวลายิงซะแล้ว T^T มัวคำนวนระยะอยู่
เวลาเดินมันมะมี ขีดพลัง Energy อยู่ข้างล่าง พาวเวอร์หลอดเขียวๆ อ่ะครับ

ถ้าเราเดินหลอดมันจะยุบ แล้วจะมีผลต่อการกดใช้ไอเทม พิเศษ เพราะไอเทมพิเศษ จะกินแรง Energy

เดินมากๆ ระวังกดไอเทมพิเศษได้น้อยนะครับ
จงปฏิบัติต่อผู้อื่นเหมือนอย่างที่ท่านต้องการให้ผู้อื่นปฏิบัติตนต่อท่าน^^
ขุดขึ้นมาให้ชาวโลกรับรู้
อยู่ที่พื้นเอียงด้วย ฮ่าๆ
กะเอาโลด แข่งขัน1ครั้ง40-50อ่าดูเอาแล้วซัดบูมเมอแรงใส่มันเลย
มะค่อยยิงบินไปขุดตัวเองตายด้วยเลยลุ้นดี 55
ยิงไม่ถึง หรือแรงไป ก็ไร้ประโยชน์

....
ขุดมาทำซากอะไร

Don't  cry  because  it  is  over,  smile  because  it  happened.
โทดนะครับ ลืมดูวันเดือนปีของโพส มันปีก่อนนิ
ม่ายค่อย จาเข้าใจนะ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf