กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

กิจกรรม รักแม่+1

NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
555+ กิจกรรมนี้ได้รับความสนใจเป็นอย่างมาก

เ้งียบมากๆ   

ยังไงก็เอาใจช่วยนะคับ สู้ๆ
จีกานต์ เบลอยากจะส่งเล่นกิจกรรมนี้น่าา แต่คุณแม่เบลเสียแล้วอ่ะ เศร้าใจ แต่ยังไงเบลก็เอาใจช่วยให้เพื่อนๆน้องๆเข้ามาเล่นกิจกรรมนี้เยอะๆน่ะค่าาา (ถ้ามีอะไรที่เบลสามารถเล่นกิจกรรมนี้ได้บอกเบลบ้างน่ะ จีกานต์ ) สู้ๆๆค่ะ
[img][/img]
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ไม่มีเรยอ่ะจ้าาาจีกานต์รูปที่ถ่ายกะคุณแม่ อ่ะ แงๆๆ
[img][/img]
จีกาน เป็นภาพที่ความรักต่อแม่ได้ไหม แบบถ่ายคู่กับแม่อ่ะ  แล้วทำเป้นรูปหัวใจ

ภาพหอมแก้มมีนะ แต่ไม่ได้เอามาอ่ะ
แล้วจะมีคนกล้าเอารูปตัวเองหอมเเก้มเเม่ มาลงหรือป่าวหนิ

เซนเซอร์หน้าได้มั้ย ฮ่าๆ >w<
อยู่คนล่ะประเทศ ทัมไงอ่า แล้วก็

ล๊อกอิน มายสแคว ม่ะได้อ่า
ผมงงอ่ะว่า+เตตัสนี้อ่ะครับ
มานคือต้องมีช่องใช่ป่ะ
หรือไม่ต้องมีช่องก็ได้+เพิ่มจากที่+หมดแล้วได้ต่อ
-ตรงนี้ขอเป็นภาพหอมแก้มนะคะ แล้วก็เสริมรูปถ่ายคู่ที่ถ่ายกับคุณแม่อีกทีก็จะดีมากๆค่ะ

สำหรับเพื่อนๆหลายๆคนค่ะที่เข้ามาอ่านในกระทุ้นี้ค่ะ  
ที่อยากให้หอมแก้มกับคุณแม่ก็เพราะอยากให้ได้ไกล้ชิด แสดงความรักต่อกันแม่ลูกค่ะ
เพราะส่วนใหญ่แล้วคนไทยจะไม่ค่อยแสดงออกในเรื่องนี้กันเท่าไหร่
เลยอยากให้ได้ออกมาแสดงความรักต่อกันให้มากค่ะ
เพราะปกติไม่ฝ่ายคุณแม่หรือไม่ก็ฝ่ายคุณลูกที่จะเป็นฝ่ายอายเสียเอง
ยังไงก็แม่เราค่ะ มีน้องๆใน FB มาบอกว่าคุณแม่ไม่ยอมให้หอมแก้ม
ก็เพราะท่านอาย แต่ยังไงตรงนี้ยังไงก็แม่เรา ไม่ยอมก็กอดแล้วก็หอมแรงๆเลยนะคะ- ที่ลงในเฟสบุคก็คือผมเองนั้นและอิอิ

ในวันนั้นที่ลูกมีความทุกข์
แม่ช่วยปลุกแรงใจให้เข้มแข็ง
ทำให้ลูกก้าวไปไม่อ่อนแรง
รักแสนแพงล้ำค่าแม่รักเรา
ในวันนี้ที่ลูกมีความสุข
แม่หมดทุกข์ปลื้มใจให้สุขสันต์
ทำเพื่อลูกปลูกรักตลอดชีวัน
รักแม่นั้นพันธ์ผูกลูกรักแม่
ไอดี zee456 ชื่อตัวละคร zeezaba ชื่อไอเทม Space Shuttle Bag (์Niki)   ต้องการตีบวก Str
เบลล์ ป๋มเสียใจด้วยนะคับ

>< ''

ถึงแม้ เบลล์มะได้ส่ง
เค้าก้อจะไม่ส่งนะ

อิอิ เพื่อนกันๆ
555+ ขอบจัยจ้าาา อิอิ สู้ๆๆๆค่ารักแม่กันให้เยอะๆๆๆน่ะค่าาา
[img][/img]
แม่ไม่ได้เราอยู่กับเราตลอดไป เพราะฉะนั้นเราต้องแสดงความรักต่อแม่ทุกวันเพื่อให้ท่านมีความสุขที่สุด
อยากจะถามว่าวิธีการสร้าง Blog ใน www.mySQUARE.in.th ทำยังไงหรือครับ
แล้วที่สร้าง Blog ใน www.mySQUARE.in.th  ใน เวลา 18.00 น  ให้ส่งเลยรึป่าวครับ หรือยังไง
แล้วนำ ลิงค์  มาโพส ในนี้เวลา 18.00 น  ใช้ไหมครับ ขอบคุณมากครับ
ส่งลิงค์ได้เลยใช้ไหมครับเพราะว่าผมไม่เป็นคนส่งเลยไม่กล้าอะครับขอบคุณครับ
ผมโพสรูปไม่ได้คับ แต่ผมขอบอกว่ารักแม่ที่สุดในโลกเลยคับ  ถึงบางครั้งแม่ดุเรานะคับแต่ผมรู้แม่ตีเพื่อให้ลูกเป็นคนดีนะคับ วันแม่ปีนี้ผมจะซื้อของให้แม่ด้วยเงินผมเองนะคับ
ส่งได้ก่อน  18.00 ใช้ไหมครับ
แก้ไขล่าสุด o_Pet_O เมื่อ 2010-8-12 20:49

รักแม่ที่สุดในโลกเลยจร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไอดี  pet0505 ตัวละคร หญิงเพชร  ชื่อไอเทม  Viking Armer Vest (lucy) ต้องการตีบวก STR+
อ่า นี่ ลิ๊งค์ ได้ไม่ได้ บอกด้วยนะครับ

http://beam28za.mysquare.in.th

ไอดี beam28za  ตัวละคร ๛DKเบคแตก๛  ชื่อไอเทม  Dragon Slayer ธาตุลม (Niki) ต้องการตีบวก STR

ขอบ ใจ มาก จร้า ^^!
BeaM
กิกรรมวันแม่+1

DATE: 2010-08-31 17:08:00    COMMENT(S): 0
ไอดี opjarak ตัวละคร สุดหล่อ2010 ชื่อไอเทม lnca Modulator(Niki) STR+1
ลิงค์บ็อคอยู่ที่ลิงค์เดียวกับไอดี

TAGS:
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf