กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

จดหมายร้องทุกข์

พี่GMครับน้องผม ๐น้องแอ้วมาเทพ๐ ง่ะที่เค้าโดนแบนเรื่องบัคต่อหน้าGMในลานครับเขาคงไม่ตั้งใจมั้งครับคือส่วนมาก เน็ตบ้านเขาไม่ดีใช้2mbไม่ยอมเปลี่ยนเป็น4mbเหมือนผมเหตุการณ์เช่นนี้คงจะไม่เกิดขึ้น ถ้าเขาเปลี่ยนมาใช้เน็ต4mbซึ่งเขาเสียใจมากเลยมาระบายที่ผม ผมก็ไม่รู้จะทำยังไง เลยนำเรื่องมาร้องทุกข์เห็นเขาบอกว่า
ของเขาแพงมาก เขามาระบายที่ผม  ผมก็ไม่รู้จะทำยังไง๑_๑ เขาโทรไปหาหลายครั้งแล้ว ส่งประวัติการเล่นไปก็แล้ว แต่พี่GMก็ยังไม่แก้แบนให้เขา ขอความกรุณาพี่GMเก็บไปคิดด้วย

ปล.ที่ผมสงสารเขาเพราะเห็นใจที่เขายอมทุบกระปุกออมสินตัวเองไปซื้อบัตรมาเติม
เท่าที่อ่าน สรุปความได้ว่า ทำความผิดแล้วโดนระงับไอดี
แต่ไม่สามารถแจ้งเลขบัตรได้ จึงอยู่ระหว่างดำเนินการ
เปลี่ยนเลขบัตรให้ถูกต้อง ซึ่งถ้าเรื่องราวเป็นเช่นนี้

ขั้นแรกต้องดำเนินการเปลี่ยนเลขบัตรให้ถูกต้องก่อนครับ
แล้วเรื่องการโดนระงับนั้น ไม่ได้ร้ายแรงมากถึงขั้นถาวรหรอกครับ

ยังไงเคสนี้ เร่งเรือ่งเปลี่ยนเลขบัตรก่อนดีกว่า แล้วขั้นต่อไปก็ง่ายแล้วครับ

ปล.รณรงค์ ไม่มั่วเลขบัตรใช้เลขบัตรตัวเองเพื่อความสะดวกในการติดต่อ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf