กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

จำเว็ป imeem กันได้รึปล่าวคะ

ที่เอาไว้ฟังเพลงอะ ไม่แน่ใจว่ามันปิดไปรึยัง  แต่ จขกท อย่างได้เว็ปอย่างงี้งะใครมีแนะนำมั้ง TT จนปัญญาจริงๆ เมื่อก่อนรู้สึกว่า imeem จะฮอตมากเลย ปิดทำไมเนี่ยย
อ๋อเวปที่ฟังเพลงพอเพลงจบก้เปลี่ยนไปเรื่อยๆอะหรอ - . -
นายคนรู้จักเยอะแล้วเจ๋งจัง สกิลปากเยอะนะ
เมื่อก่อนเอาไฟล์ลง hi-5 บ่อยมากคะ
ตอนนี้รู้สึกมันจะ ตัดครึ่งเปล่าอะ
เลยไม่ใช้
เรื่อยๆ ไปจนแก่ ;).
imeem มีปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์เพลงค่ะ
ถ้าจะฟังเต็มเพลงต้องสมัครสมาชิกเว็บเค้า เวลาเอามาลงเลยมีแค่ครึ่งเพลง

เราใช้ mxpod แทนอ่า สมัครสมาชิกไป แล้วก็เลือกแบบplaylist
แล้วก็ไปอัพโหลดให้เป็นลิงค์เพลงใน fileden ก็ใช้ได้ค่ะ

<< ตัวสุดท้าย คลิ๊กรูปภาพเลย
พี่ อาม ยังไม่ เลิกทำงาน หรอ
ตอนนี้กระจ่างแล้วคะ imeem ปิดตัวลงไปแล้ว เำพราะค่าลิขสิทธิ์ นั้นมากเกินกว่าที่จะรับได้
เพราะทุกๆ ครั้งที่มีคนกดเล่นเพลง 5 ครั้ง imeem จะต้องเสียค่าลิขสิทธิ์ให้ 1 บาท imeem เคยบอกไว้ว่ามีสมาชิกถึง 50 ล้านคน ถ้าตีแบบต่ำๆ imeem ต้องเสียค่าลิขสิทธ์ ประมาณ 100 ล้านบาทต่อเดือน
อันนี้แค่ เบาะๆ นะ เพราะความจริง imeem เป็นที่นิยมมกสำหรับคนทั่วโลก เลยปิดตัวลงไป

เศร้าจริงๆ TT
เวปดีๆ ไม่น่าปิดเลยน้อ

ผีจาไมก้า`
อืม ๆ ผม ก๊ ใช่ อยู่ น๊ะ mixPod.com น๊

เอา ลง hi5 อะ (มันก๊เต๊มเพลงน๊ะ) เล่นเฟตบุก มะค่อยรู้เรื่อง อะ
ใช้เหมือนกัน
เลือกเพลงเป็นเอ็มวีจากยูทูปลงไฮไฟ ชอบมากๆ
ijigg ด้วย เดี๋ยวนี้กลายเป็นเว็บโป๊สะงั้น = ='

กลับไปรายการกระดานข่าว
prf