กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

Neko Mario มาริโอ้แมว สุดกวน สุดยาก Version 2 มาให้โหลดแล้วคับ + เฉลย Ver.1

แก้ไขล่าสุด arm999123 เมื่อ 2010-10-27 15:00

นี่คือเกม Neko Mario
ฉีกทุกกฎเกณฑ์ของการเล่น Mario เมื่อเจ้าแมว Neko ต้องมาเป็นตัวละครในเกมส์ Mario เกมส์ Classic อันโด่งดัง โดยในเกมส์นี้เจ้าแมว Neko จะต้องเจอกับสิ่งที่ไม่คาดฝันหลายอย่างไม่ว่าจะเป็นลงท่อแล้วตาย, มีบล๊อคโผล่มาแบบไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย, พื้นดินยุบลงไปเอง และอื่นๆอีกมากมาย

เฉลย Version 1 รวดเร็วภายใน 3 นาที 20 วินาที

มันต่างกันอยู่ว่า Ver 1 จะมี 4 ด่านจบ แต่ Ver 2 จะมี 8 ด่านจบ (ด่าน 1-4 เหมือน Ver 1)

ดาวน์โหลด Version 1

ดาวน์โหลด Version 2

(รู้แล้ว มามีคนลง เห็นเกมนี้ดี เลยเสนอใหม่ง่ะ)
มีคนลงแล้ว
เพิ่งดู ฮาเกิ๊น  อุปสรรคเยอะจัด

ใครเล่นรอบแรกผ่านนี่ขั้นเทพ
555
ใครเล่นครั้งแรกแล้วผ่าน เก่งโคตร
ขนาดจะผ่านมันยังไม่ให้ผ่าน คิดดู 555555+
□ ■ ■ □
□ ■ □ ■
■ ■ □ □
■ ■ □ □  fire-fire@mokotan-in-sitao.jp-g.ne.jp
ชักธงเสดแล้วยังตาย - - กวนได้ใจ
เกมนี้มันไม่มีทางจบด้วย
ได้ทำการเปลี่ยนเมมเป็น KamSai Neko แล้ว
เปนเกมที่เกรียนที่สุดในโลก
ไม่เมพ ทำไม่ได้นะเนี่ย
โหลดแล้วเล่นได้จริงเหรอเนี่ย
เล่นจบแล้วครับต้องดูไกด์ไม่งั้นไม่ผ่าน

ขนาดดูไกด์ยังตายตั้ง200
ทำไมเล่นไมได้อะ
555ด่าน3ละ กวนสุโค่ย
จบแล้ว

กว่าจะหาทางไปได้ ตาย183รอบ - -
อ่า กระโดดไกลๆ กดไงอะคับ  ผมกระโดดไม่ผ่านเสาธงหลายรอบและ = =
แงะๆ ผ่านทั้ง4 ด่านและ
โหลดเส็ด
แตกไฟล์เส็ด
กำลังจะได้เล่น
เปิดมาจอดำ....
แล้วมันก็หายไปเลย
ทำไมเล่นไม่ได้
ตี่´♥ ยิ้ม´   :)
Mario เทพหนิหน่า 555+
It doesn't "Make Sense".....
เลิกเล่นปังย่าเด็ดขาดแล้วนะครับ
ไม่ได้โหลด เพราะ อยากเล่น
ที่มันยาก นา

มันน่ารักงะ น่าเล่น 555555
กด o อะสุตรกดดูครับ
นายคนรู้จักเยอะแล้วเจ๋งจัง สกิลปากเยอะนะ
ดูคลิปแล้วมันทำไมอุปสรรค เยอะจัง
Like ^^ mak mak
ภาคแรกผมเล่นจนเอา TEEN รูบจออะครับ
เล่นไปตกใจไป ฮาตอนกินเห็ดแล้วล่วงไปตาย 555555555555555555
ต้องไปดูคลิปพี่ออยนะคะ : )
leopowerblast  ดู mario neko จัดไปค่ะ ร๊อคคค lml  
ขุดๆๆๆ เกมที่เลนแล้วคลายเครียดดดด
โหดจิง
โหดจิง
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf