กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

อยากเล่นบูมแซด

มาหัดเล่นนะครับ ฝากเนื้อตัวและหัวใจไว้ด้วย เอิ๊กๆ
ผาแดง
ไม่เล่นละ
ผาแดง
เอ้า

ทำไมไม่เล่นแล้วล่ะครับ

=w='
ยังไงบิวๆยังไง

แอบแวะมาบูมส์เหรอครับ ว่าเพิ่งมาจะรีบไปไหน ...
แลคอะ เลยไม่เล่นละ
ผาแดง
(ทำหน้าเคนชิโร่)แค่แลคเองผมโดนฆ่าตายยังไม่เลิกเลย
หนีไปปังย่าต่อละ
ผาแดง
แว๊บไปแว๊บ มายังไงเนี่ยบิว ...
555เเลคเฉพาะตอนเริ่มเล่นเท่านั้นเดียวกะชินไปเอง
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
11# GM_Mouse GM มออูสี
ผาแดง
หนีไปปังย่าต่อละ
ต้นฉบับโพสโดย muhumad เมื่อ 2010-12-19 13:10
ตกลงคุณเล่นกี่เกม
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
เฮ้ เกมส์บูมแซด ไม่ชอบรึ

พอมาเล่น ฝากเนื้อฝากตัวด้วย <หลังจาก 5 นาที>

ไม่เล่นละ  เปลี่ยนใจง่ายจัง

ปิดปรับปรุง กลัวโดนเกรียนแฮก

สงสัย เขา คงเห็นเกมส์เรา มัน กะ ระยะได้แค่ 2 มิติ
แต่ปังย่า มันกะ ระยะ 3 มิติ

ปิดปรับปรุง กลัวโดนเกรียนแฮก

เกลียดตาเม้าส์
เอารถถังหนักเค้าคืนมาเลยนะ
ผาแดง
-.- ผมก็สลับไปสลับมา พักฟลิฟไว้ไปปังย่าไปมาส์ในโยไปเก็บเหรียญในบูมไปดูเมืองในwar2
แล้วก็รอเหรียญเดวิลเข้าแล้วค่อยไปเล่นแฟนต้า ^^
[YOUTUBE]66L0TW4tYhk[/YOUTUBE]
66L0TW4tYhk
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf