กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

การเลือนขั้น สอบตรี ทำไงอ่า

แก้ไขล่าสุด NigThion_Culb เมื่อ 2011-2-2 19:31

ใครรู้บอกมั่งสิทำไงคัฟ ใครรู้ชวยบอกที

ผมทำไม่เป็นอะคัฟ   การเลือนขั้น สิบตรี อะ

รู้บอกผมด้วนนะ ผมจะรอ คัฟ  ^^

และ Amber Necklace คือ อะไรหรอ

และ  Platinum Ring  คือ อะไรอะ

บอกที่นะ  ด่วนๆๆๆๆ ข้อร้องละ T-T
ไปสอบที่ ราม 2 ครับ
(ล้อเล่นนะ)
ผาแดง
ในหน้าภารกิจน่ะครับ จะมีภารกิจเลื่อนขั้นอยู่

โดยที่มี  Amber Necklace และ  Platinum Ring  เป็นส่วนประกอบของภารกิจ

โดย Amber Necklace และ  Platinum Ring  จะได้จากการยึด ป่า เหมือง ที่ราบ
แล้วกดเรียกร้องไปน่ะครับ โดยที่จะมีโอกาสได้อยู่นะครับ

อ่อ หลังจากกด"เรียกร้อง"ไปแล้ว อย่าลืมกด "ได้รับ" ด้วยนะครับ
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ทำไหมผมกดร้องเรียนไม่ได้งะมันไม่ขึ่นให้ผมกดงะครับช่วยเเก้ปัญหาให้ผมด้วย
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf