กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ทำตัวอักศรพิเศษยังไง

ที่เป็นตัวอักษรแปลกๆที่มีอะไรงอกออกมาด้วย
อะครับ ทำไม่เป็น
ลองดูตามลิงค์นี้เลยจ้ะ
alt+ตามด้วยหมายเลข 4หลัก ที่ต้องการโอนแล้วตามด้วยเครื่องหมายสี่เหลี่ยมค่ะ

ล้อเล่นครับ
กดaltค้างตามด้วยเลข4หลัก เช่น 0000-9999ส่วนมากสวยๆจะอยู่ที่ 0131-0159 คับผม
L O A D E D - N E W S L E T T E R
alt+ตามด้วยหมายเลข 4หลัก ที่ต้องการโอนแล้วตามด้วยเครื่องหมายสี่เหลี่ยมค่ะ
แล้วมันจะต่อไปไหนหรอบ้านของคุณหรือเปล่า
55 ฮิ้ว
L O A D E D - N E W S L E T T E R
แก้ไขล่าสุด กุ ลิ โกะ ` เมื่อ 2011-2-4 14:17

http://board.mysquare.in.th/redi ... 66&goto=newpost

เรป 2# จ้า `

คิดไรอยู่หรอ
ลองเซิจหาดูอ่ะมีหลายแบบอ่ะจ้า

ซิกเรปบนนั้นชิเอลหรือเปล่า
ใครก็ได้ชวยหาอะไรเติมให้หน่อยสิครับ  อยากจะเปลื่ยนชื่อเหมือนกัน

คำว่า "สาMe" อะครับ
ช่วยหาอะไรเติม ตรงตัว ส. กับตัว M.หน่อยสิครับ  หาอะไรไม่ถูกใจสักทีอะ
ตัวอักษรที่ใช้ในปังย่า ลองทำตามดูนะคะ แต่อย่าตั้งชื่อให้ตามยากน้า GM ไม่สนับสนุน แต่ถ้าตั้งเพื่อเป็นคำพูดใน Shot cut ไม่ห้ามจ้า

กดไม่ติดอะ ทำแล้วก้ทำไม่ได้ เห้อ

ลืมกดเลข0นำหน้าหรือป่าวอะจ๊ะ  
เช่นตัวt ก็กดเครื่องหมาย ^ แล้วตามด้วย Alt+0153 แล้วปล่อย  ดูสิจ๊ะ^^
ใครก็ได้ชวยหาอะไรเติมให้หน่อยสิครับ  อยากจะเปลื่ยนชื่อเหมือนกัน

คำว่า "สาMe" อะครับ
ช่วยหาอะไรเติม ตรงตั ...
ต้นฉบับโพสโดย น้องโมโฟร์แฟน เมื่อ 2011-2-4 14:52

แบบนี้หรอ โมโม่
กลับไปรายการกระดานข่าว
prf